Binciken GalaSpins Casino 2023

Gala Spins Casino ana sarrafa ta Gala Interactive Limited kuma Hukumar Gibraltar Caca ta ba da lasisi biyu a Gibraltar da UKGC a Burtaniya – suna amfani da IBAS azaman sabis na warware takaddama. Suna ba da ƙaramin zaɓi na wasanni (kimanin 120) daga Ash Gaming, Bally, IGT (WagerWorks), Wasan Blueprint da Wasannin Barcrest. Gidan yanar gizon su yana da tsari mai sauƙi, mai sauƙin kewayawa kuma yana amfani da palette mai launi na shuɗi, orange, da ja. Tambarin su shine kawai rubuta sunayensu da haruffa masu jujjuyawa daga ja zuwa lemu.

Promo Code: WRLDCSN777
$20 + 30 FS
Barka da kari
Samun kari

galaspins-shafin yanar gizo

Yadda ake samun kyautar maraba Spins Gala

Babban abin da ya fi mayar da hankali kan kowane gidan yanar gizon ramummuka shine sabon tayin maraba da abokin ciniki kuma ana kiran kyautar lambar bonus Gala Spins “Kunshin Maraba”. Ya ƙunshi spins 30 kyauta akan Babban Banki Ramin da $20 kyauta. Duk abin da kuke buƙatar cancanta shine yin rijista azaman sabon ɗan wasa kuma kuyi ajiya na akalla $10.

Don rukunin yanar gizon da ake kira Gala Casino, kuna tsammanin kyautar maraba ta gidan caca ta zama mahimmanci. Har yanzu, don cancanta, kawai kuna buƙatar saka kuɗi kuma ku ba da $20. Da zarar an yi haka, za a ƙididdige tayin maraba da gidan caca na Gala Casino zuwa asusun ku.

Fara tare da buƙatun wagering, ana buƙatar 35x don kuɗin kari. Amma game da spins na kyauta, suna ƙarƙashin wasan 10x. Gaskiya, wannan ya fi ko žasa daidai da matsakaicin masana’antu. Hakanan yana da mahimmanci a tuna cewa ana amfani da nauyin wasan a nan, kuma ramummuka suna da ƙarin yanayi masu kyau 100%!

Bonus shirin

Kyautar gidan caca sun haɗa da:

Gala Spins promo codes

Duka novice bettors da gogaggen ‘yan wasa ba su ƙi kashe kuɗi kaɗan don jin daɗi da jin daɗin wasan da suka fi so. Tabbas, yana da kyau a karɓi kyaututtuka da kyaututtuka a cikin wannan tsari. Yin amfani da lambobin talla na Gala Spins, zaku sami kyaututtuka masu mahimmanci. Ba ya buƙatar kowane jari na kuɗi daga ɓangaren ku. Godiya ga Gala Spins babu lambobin tallan ajiya, zaku iya buga jackpot ba tare da kashe dime ba!

Gala free spins

Free spins su ne mafi shahara tsakanin babu ajiya kari. Ya dogara ne kawai akan sa’ar ku yadda girman nasarar ku za ta kasance. Ka tuna, Gala Spins free spins ba za a iya janye zuwa ainihin asusu ba, za a cire kuɗin daga jimlar adadin. Don juya kari zuwa kuɗi na gaske, kuna buƙatar bin ka’idodin wagering. Gala Spins Free Spins suna samuwa ga masu farawa da ƙwararru. Masu sana’a na iya gwada wasan kuma su sami kuɗin farko, yayin da ƙwararrun ‘yan wasa za su iya sake sha’awar wasan. Sa’a a baya!

Gala Spins babu ajiya bonus

Babu kari na ajiya shine tallan gidan caca. Don haka, dandamali yana jan hankalin abokan ciniki. Godiya ga Gala Spins babu ajiya bonus, £ 5 rajista yana samuwa ga ‘yan wasa. Kuna iya samun su kyauta. Ya isa ya nuna lambar wayar ku da ƙirƙirar kalmar sirri lokacin yin rajista. Idan ba kwa son barin bayanan tuntuɓar ku, da fatan za a ba da adireshin imel ɗin ku. Gala Spins babu bonus ajiya da zai taimaka muku fahimtar ko kuna son wasa ko a’a. Tare da taimakonsu, za ku zama ƙwararrun ƙwararrun da sauri.

Gala Spins maraba bonus

Maraba kari kyaututtuka ne don yin rajista. Wannan shine yadda gidan caca na kan layi ke jan hankalin sabbin abokan ciniki kuma yana nuna cewa suna godiya da zaɓin su. Kyautar maraba da Gala Spins baya buƙatar kowane saka hannun jari na farko. Kuna iya samun su nan da nan bayan shiga. Zaku iya duba kyautar maraba da Gala Spins a cikin asusunku. Idan kun yi rajista yanzu, zaku iya samun $5 a cikin asusun ajiyar ku. Wannan babbar dama ce don fara wasa ba tare da saka hannun jari ba!

Sauran kari na Gala Spins

Gala Spins ana sabunta su koyaushe. Bi shafin don kada ku rasa mafi yawan riba. Baya ga Gala Spins babu lambobin bonus ajiya, akwai waɗanda aka biya. Kuna iya samun su bayan zuba jari na kudi. Misali, a cikin tsarin 100% cashback. Ana iya fitar da irin waɗannan nasarorin nan da nan.

Tsarin rajista na mataki-mataki a gidan caca Gala Spins

Da zarar kun shigar da app ɗin Gala Spins, kuna shirye don yin rijistar sabon asusu. Kawai bude app kuma danna maɓallin rajista don farawa. Daga nan, Gala Spins zai nemi ƴan bayanan sirri kamar imel ɗinku, wayarku, ranar haihuwa, adireshinku, da sunan ku. Tsarin ba shi da mahimmanci kuma komai yana tafiya da sauri. Bayan haka, zaku iya fara tunanin tayin maraba da Gala Spins.

galaspins - rajista

Don fansar shi, dole ne ku yi ajiya da kuma yin wager $10. Bayan haka, za a ba ku kyautar $20 a cikin wasan da ke buƙatar share wasan sau 20. Koyaya, kuna samun spins kyauta 30 don amfani akan mashahurin Babban Bankin Slow Ramin. Kowane juyi da kuka karɓa yana da ƙima a 10p, kuma cin nasara yana ƙarƙashin buƙatun wagering 10x kawai.

Yadda ake ƙaddamar da tabbaci akan gidan yanar gizon gidan caca

Ana buƙatar duk ma’aikatan da aka tsara su gudanar da bincike don hana sata, zamba, da tabbatar da cewa abokan ciniki sun isa yin caca.

Dangane da nau’in cak ɗin tabbatarwa da muke buƙatar aiwatarwa, ana iya buƙatar nau’ikan takardu masu zuwa.

 • Ingantacciyar lasisin tuƙi tare da katin hoto (adireshin da ya dace)
 • Fasfo mai inganci (shafin hoto kawai)
 • ID mai inganci (gaba da baya)
 • Bayanin Asusu na Banki/Ajiye (an fitar a cikin watanni 3 da suka gabata)
 • Wasikar saki daga katin kiredit/ zare kudi ko wanda aka riga aka biya (an fitar a cikin watanni 3 da suka gabata)
 • Lissafin amfani – watau wayar hannu, ruwa, gas, wutar lantarki (an jera a cikin watanni 3 da suka gabata)
 • Lissafin harajin majalisa (wanda aka fitar a cikin shekarar haraji na yanzu)
 • Sanarwa na haraji na HMRC (an fitar a cikin watanni 12 da suka gabata)
 • Yarjejeniyar haya (an fitar a cikin watanni 12 da suka gabata)
 • Aikace-aikacen jinginar gida ko lamuni
 • Takaddun shaida na mota, gida, inshorar wayar hannu (an bayar a cikin watanni 12 na ƙarshe)
 • Wasikar Jami’a ta Shiga ko Shiga Jami’a (an fitar a cikin watanni 12 na ƙarshe)
 • Cire kasida (an fitar a cikin watanni 3 da suka gabata)
 • Kwangilar aiki ko takardar biyan kuɗi tare da adireshi na bayyane (an fitar a cikin watanni 3 da suka gabata)
 • Takardar shaidar aure
 • Takaddun rajista

Kuna iya zazzage bayanin ta amfani da amintattun kayan aikin gidan yanar gizon mu ko kuma ku yi imel ɗin zuwa ga ƙungiyar goyon bayan sadaukarwar mu.

Sigar wayar hannu ta Gala Spins

galaspins-mobile

Hakanan zaka iya kimanta sigar wayar hannu ta rukunin yanar gizon. Anan zaku sami damar zuwa sama da wasanni sama da 100 na keɓancewa a taɓa maɓalli! Ya yi kyau? Sigar wayar hannu tana da fiye da ramummuka da katunan karce. Hakanan yana ba da ɗimbin lada mai ban sha’awa ga sabbin ƴan wasa da na yanzu don cin gajiyar su, duk a cikin shafin mu mai yiwuwa! Ku zo ku shiga tsakiyar mafi girma kuma mafi kyawun lada!

Yadda ake saukar da app ɗin gidan caca ta hannu

Gala Spins online gidan caca wani abu ne da tabbas kun saba dashi. Sun kasance babban ɗan wasa na ɗan lokaci mai kyau. Kuma musamman, idan kuna mamakin ko app ɗin Gala Spins ya dace da ka’idodin rukunin yanar gizon, kun zo wurin da ya dace. Amma kafin mu shiga duka, bari mu fara nuna muku yadda ake shigar da app:

iOS

 • Je zuwa App Store
 • Nemo Gala Spins
 • Danna mahaɗin shigarwa
 • Shigar da ID na takaddun shaida kuma jira shigarwa

Android

 • Bude Google Play Store
 • Nemo Gala Spins kuma fara shigarwa
 • Aminta fayil ɗin “APK” kuma ba da damar kowane canje-canje
 • Bude idan an gama

A bayyane yake cewa tsarin taya ya ɗan bambanta ga kowane tsarin aiki. Amma komai wayo ko kwamfutar hannu da kuke da shi, bai kamata ku sami matsala wajen shigar da Gala Spins app ba. Kuma bai kamata ya dauki lokaci mai tsawo ba!

Injinan gidan caca

Barka da zuwa duniyar Gala Spins da ramummukan mu na kan layi inda koyaushe zaku sami mafi kyawun taken da zaku iya kunnawa. Nemo abin da kuka fi so a cikin mafi kyawun zaɓi na ramummuka na gidan caca waɗanda ake sabuntawa akai-akai don mu zaɓi mafi kyawun ramummuka a hankali. A kowane yanayi muna da ramin!

galaspins-ramummuka

Ramin da za a zaɓa daga

Muna da ramummuka na kan layi waɗanda aka kawo kai tsaye daga fitattun gidan caca na duniya zuwa ga allonku, irin su na zamani kamar su mafi sauƙaƙa da kyawawan Starburst, daɗaɗaɗɗen babban Banki mai ban sha’awa da marmari mai ban sha’awa Gonzo’s Quest. Bayan classic, muna kuma tabbatar da cewa muna da ramummuka waɗanda ke karya sabon ƙasa tare da fasalulluka, kamar su Power 4 Play series, Megaways games da Cluster Pays, don kawai suna suna!

Manyan ramummuka

A Gala Spins, muna son ɗan al’adun pop! Don haka, koyaushe muna ƙoƙarin tabbatar da cewa muna da ramummuka tare da kewayon jigogi daban-daban. Muna da ramummuka kan layi dangane da shirye-shiryen TV da aka fi so kamar Wanda yake son zama Akwatin Sirrin Miliyoyi, Rick da Morty, Beavis da Butthead. Daga wasannin allo na gargajiya kamar Monopoly Electric Wins da Cluedo Cash Mystery zuwa wasannin da suka dogara da tsoffin litattafai kamar Zeus vs Thor, Hades Gigablox da Age of Asgard.

Live gidan caca

galaspins-rayuwa

Kamar yadda aka ambata riga, dalilin da ya sa live casinos sun zama sananne saboda duniyar wasan kwaikwayo ta kan layi tana ba da zaɓuɓɓuka da yawa don ‘yan wasa su yi amfani da su. Tun zuwan wasannin kai tsaye, yawancin masu sha’awar gidan caca sun shiga cikin jama’ar kan layi kuma sun yanke shawarar gwada su. Live casinos suna da fa’idodi da yawa ga masu amfani da su, don haka bari mu kalli wasu daga cikinsu:

 • Wataƙila ɗayan manyan fa’idodin casinos kai tsaye shine ‘yan wasa za su iya jin daɗin wasan tebur da suka fi so a ainihin lokacin tare da dillali na gaske. Wannan fasalin yana ba su damar kallon wasan kwaikwayo a cikin ingantaccen yanayi, kamar dai suna cikin sigar gidan caca ta ƙasa.
 • Wani fa’idar gidan caca na kai tsaye shine cewa yanzu zaku iya buga wasannin tebur mafi shahara a ko’ina da kowane lokaci. Wasan kan layi bai taɓa samun sauƙi da sauƙi ba, kuma ‘yan wasa za su iya yin hakan ba tare da barin gidajensu ba.
 • Yawancin gidajen caca na yau da kullun suna amfani da tsarin ci gaba waɗanda suka haɓaka ingancin ƙwarewar wasan sosai. Tare da fasahar yawo kai tsaye, ‘yan wasa za su iya kallon kowane daki-daki da aikin dila, da kuma yadda ake buga wasan daga farko zuwa ƙarshe.
 • Wani muhimmin fa’ida shi ne, godiya ga fasahar zamani, ‘yan wasa za su iya yin hulɗa tare da sauran mahalarta wasan da dila. Don haka, suna da damar kafa ƙarin haɗin kai kuma suna jin daɗin wasan har ma.

Abũbuwan amfãni da rashin amfani na gidan caca

Amfani:

 • Ana samun gidan caca akan na’urorin hannu
 • Iri-iri na bidiyo ramummuka
 • Sirri na SSL yana nan
 • Wasanni sun tabbatar da kansu a matsayin masu adalci

Laifi:

 • Ba a bayar da wasannin allo
 • Babu gidan caca kai tsaye
 • Hanyar banki, ajiya da kuma cirewa

Idan ya zo ga kuɗi, Gala Spins yana ba da zaɓuɓɓuka da yawa. Sabili da haka, suna buɗe shi a matsayin mai yiwuwa tare da zaɓuɓɓukan biyan kuɗi da yawa. Ana yin hakan ne domin a jawo hankalin mutane da yawa da kuma sa su farin ciki. Koyaya, tabbatar cewa kun bincika tayin talla sau biyu don tabbatar da cewa takamaiman hanyarku nau’in biyan kuɗi ne mai goyan bayan wannan tayin.

Banki

Bayyanar kiredit da katunan zare kudi sune zaɓin da aka fi so kamar yadda ake tallafawa Visa, Mastercard da Maestro, tare da kewayon sauran katunan. Baya ga waɗannan zaɓuɓɓuka, zaku iya amfani da zaɓuɓɓukan e-wallet kamar Skrill da Neteller, da kuma canja wurin banki. Don samun kuɗin asusunku, kuna iya amfani da Paysafe, Paypal, Clickandbuy, Paysafecard da Ecopayz don tallafawa asusun Gala Spins. Mafi ƙarancin ajiya da aka ba ku izini shine $5 kawai. Wanda ke sa abubuwa su ɗan sauƙi a wasan.

galaspins - ajiya

Fitar da kuɗi / cire kuɗi

A cikin Gala Spins, an tsara wannan tsari cikin dacewa ga duk abokan ciniki. Kamar yadda ake yin ajiya da ba da kuɗin asusun ku, kuna da zaɓuɓɓuka da yawa akwai. Koyaya, wasu zaɓuɓɓuka, kamar Paysafecard, ba a samun su yayin aikin cirewa, don haka kiyaye hakan a zuciya.

Lokacin da kuka nemi janyewa zuwa katin kiredit ko zare kudi, ana iya tambayar ku don samar da wani nau’i na tantancewa. Wannan matakin kariya ne na tsaro da zamba ta yadda za su iya tabbatar da tabbas cewa katin na ainihin mai amfani ne. A matsayin tunatarwa, wannan tsari ne na tabbatarwa na lokaci ɗaya wanda zai iya ɗaukar kwanaki da yawa, wanda ya zama ruwan dare a cikin masana’antar. Amma idan kuna buƙatar kuɗi cikin gaggawa, to wannan zaɓin ba a gare ku bane. Idan kuna neman janyewa kai tsaye zuwa eWallet, da alama za a ƙididdige asusun ku a rana guda. Wannan ya bambanta da kwanakin kasuwanci na 2-5 wanda zai iya ɗauka don duk wani janyewa don komawa kan kuɗin kuɗi ko katin kiredit.

Matsakaicin adadin cirewa yayi daidai da ƙaramin adadin ajiya na $5. Tsarin banki a Gala Spins yana da kyau. Kyakkyawan yunkuri ne cewa abokan ciniki za su iya amfani da abubuwa kamar Paypal don ba da kuɗin asusun su da kuma cire kuɗi. Zai iya yin duka tsari da sauri, sauƙi kuma mafi dacewa ga masu amfani. Musamman waɗanda ba za su iya jira har zuwa kwanaki 5 na kasuwanci don fitar da kuɗi ba.

Taimako

hanks zuwa fiye da shekaru 20 gwaninta. Wakilan tallafi na Gala Spins suna samuwa don taimakawa ‘yan wasa awanni 24 a rana, kwana 7 a mako waɗanda zasu iya tuntuɓar su ta hanyar hira ta kai tsaye, imel ko waya.

Kafa sabis na abokin ciniki a zahiri abu ne mai sauƙi: dole ne ka bar abokan ciniki su tuntuɓar ku lokacin da yadda suke so, sannan kawai kuna buƙatar ƙungiyar da ta ƙware sosai don taimaka musu. Gala Spins yana jure wa waɗannan ayyuka cikin sauƙi, kuma wakilansa suna da hankali da ƙware wajen warware kowace matsala.

Harsuna

Domin sanya wasan ya dace sosai ga abokan cinikinsa, dandalin Gala Spins yana ba da nau’ikan harshe da yawa. Don haka, alal misali, akwai: Turanci, Mutanen Espanya, Kazakh, Jamusanci, Fotigal, Rashanci, Ukrainian, Finnish da Faransanci.

Kuɗi

A matsayin kudin wasa a cikin gidajen caca na kan layi suna amfani da su: dalar Amurka, Yuro, ruble na Rasha da hryvnia Ukrainian. Wanne ya kamata ya isa don wasa mai dadi kuma abin dogara akan albarkatun.

Lasisi

Gala Spins yana da lasisin caca masu zuwa:

Hukumar caca ta United Kingdom. Hukumar caca ta Biritaniya ana ɗaukarta mafi iko mai kula da kasuwar caca ta kan layi. Ba sa magance korafe-korafen ‘yan wasa kai tsaye, maimakon haka suna buƙatar masu gudanar da aikin su nada wani sabis na sasanta rikicin da aka amince da UKGC. Don haka, ƙimar wannan lasisin ga ƴan wasa ya dogara ne akan ƙwarewar sabis ɗin ADR da aka yi amfani da shi. Gala baya a halin yanzu suna amfani da IBAS.

Hukumar Caca ta Gibraltar. GGC yana ɗaya daga cikin mashahuran masu kula da wasannin kan layi, amma muna sane da wata matsala mai mahimmanci ta software wacce ta hana su cika ƙa’idodin fasaha na kansu.

Babban sigogi na kafa caca

Kamfanin Gala Interactive (Gibraltar) Limited kasuwar kasuwa
Adireshi Suite 3B, Gidan Regal Queensway GIBRALTAR GX11 1AA
Lambar tsari 39069
Lasisi UKGC
Waya Babu bayani
Imel Ee
Tattaunawa kai tsaye Ee

FAQ

Yaya lafiya yake yin wasa a gidan caca Gala Spins?
Zan iya juyar da injinan kyauta?
Yadda ake yin ajiya?
Me kuke bukata don yin rajista?
Waɗanne kari ne ke ba da gidan caca na Gala Spin?
Raba wannan labarin
( No ratings yet )
Janet Fredrickson
Janet Fredrickson/ author of the article

Janet Fredrickson ta yi aiki na shekaru 2 a Pin Up Casino kafin ta zama editan jarida a cikin 2020. Ta fara aiki a matsayin marubucin wasanni kuma ƙwararriyar mai duba gidan caca ta kan layi. A cikin 2023, ta ƙirƙiri gidan yanar gizon ta World Casino don buɗe idanun 'yan wasa zuwa masana'antar caca.

Kuna son gidan caca? Raba tare da abokai:
50 Mafi kyawun Casinos

Yaya lafiya yake yin wasa a gidan caca Gala Spins?
Shafin yana ba da software na musamman mai lasisi kuma yana amfani da tsarin ɓoyayye na zamani. Bugu da kari, mai sarrafa kansa zai iya tabbatar da amincinsa.
Zan iya juyar da injinan kyauta?
Ee, zaku iya gwada kowane injin ramuka kuma don wannan ba kwa buƙatar yin rijista akan dandamalin Gala Spins. Duk abin da ake buƙata a gare ku shine zaɓi ramin da kuke so kuma gudanar da shi cikin yanayin demo.
Yadda ake yin ajiya?
Domin sake cika asusun ku na caca a gidan caca, da farko ziyarci Asusun ku na Keɓaɓɓen, sannan ku je shafin "Cashier". Inda sashin "Balance" yake, danna maɓallin "Top up" kuma zaɓi hanyar da ake so.
Me kuke bukata don yin rajista?
Da farko, dole ne ku kasance shekarun doka kuma ku cika ɗan gajeren fom ɗin rajista. Na biyu, kuna buƙatar haɗa imel ɗin ku sannan ku bi hanyar haɗin da ke cikin wasiƙar.
Waɗanne kari ne ke ba da gidan caca na Gala Spin?
Don masu farawa, dandamali yana ba da kyauta maraba don adibas 5, yayin da sauran 'yan wasa za su iya dogaro da cashback, shirin aminci, tallan ranar haihuwa da ƙari mai yawa.