Binciken Wolfy Casino 2023

Daga cikin ‘yan wasan, Wolfy Casino da zarar an ambata, yana da kyau kuma sananne. Wolfy wani Tauraro ne mai tayar da hankali wanda aka sani don tsarinsa na asali da ƙa’idodi masu kyau da kuma kulawar ƙwararru ga ‘yan wasa tare da sashin VIP na musamman, tare da pallet ɗin wasanni don bayarwa, yana ƙidayar wasanni sama da 6.000 daga mafi kyawun masu samar da wasan, Funnel baya tsayawa tare da Wolfy. Suna aiki tare da lasisin Curacao, tushe mai ƙarfi, kuma suna nufin haɓaka kasuwanci. Ƙarin bayani game da Wolfy za ku iya duba gaba a ƙasa.

Promo Code: WRLDCSN777
Har zuwa € 1000
Barka da kari
Samun kari

wolfy-main

An ƙaddamar 2020
Mai shi Mirage NV
Lasisi Curacao
Harsunan yanar gizo IN, DAGA, FI, NO, JP
Wasanni Ramummuka, wasannin tebur, Live
Masu samar da wasanni 1×2, Netent, 2BY2, Amatic, Betixon, Betsoft, Wasannin BF, Big Time, Blue Print, Booming, Caleta, ELK, Endorphina, Evoplay, Juyin Halitta, Felt, Gaming Foxium, Fazi, Fugaso, Gameart, Gamomat, Ganapati, Habanero, Ƙarfin ƙarfe, Isoftbet, JFTW, Kalamba, Micrograming, Nolimit, taɓawa ɗaya, Oryx, Pariplay, PG Soft, Playson, Wasan kwaikwayo, Push, Quickspin, Rabcat caca, Revolver, Red Tiger, Reeltime, Relax, Slotvision, Spinmatic, Spinomenal, Thudenrkick, Tom Horn, Triple PG, Wazdan, Xplosive, Yggdrasil, Merkur, Mascot, 5Man Gaming, Stakelogic, Playtech
Yawan wasanni 7000
Hanyoyin ajiya VISA, Mastercard, Neteller, Skrill, Ecopayz, Astropay Neosurf, Paysafecard, Jeton, Interac, Instadebit, Idebit, Amintaccen, Sofort, EPS, Giropay, Sofort, Mifinity, Bitcoin, Etherum, Ripple, Litecoin, Monero, Bitcoin Cash, Zcash, Tron, Google Pay, Apple Pay
Hanyoyin janyewa Canja wurin banki, VISA, Mastercard, Neteller, Skrill, Ecopayz, Mifinity, Bitcoin, Etherum, Ripple, Litecoin, Jeton, Instadebit, Idebit, Interac, Monero, Bitcoin Cash, Zcash, Tron
Iyakar janyewa Kowane mako: 5000€ kowane wata: 10.000€ Iyakan VIP suna kowace yarjejeniya
Lokutan janyewa Har zuwa 12h a kan kwanakin aiki, har zuwa 48h a karshen mako
Min. ajiya 20€ Babu min. Deposit don crypto
Min. janyewa 25 €
Kuɗi USD, EUR, NOK, CAD
Ƙuntataccen ƙasashe Afghanistan, Albania, Algeria, Angola, Aruba, Bonaire, Czech Republic, Cambodia, Ecuador, Estonia, France, Guyana, Hong Kong, Hungary, Indonesia, Iran, Iraq, Israel, Italy, Kuwait, Laos, Myanmar, Namibia, Netherlands, Nicaragua, Koriya ta Arewa, Pakistan, Panama, Papua New Guinea, Philippines, Slovakia, Slovenia, Koriya ta Kudu, St. Petersburg, Koriya ta Kudu Martin, St. Louis Eustatia da Saba, Sudan, Singapore, Syria, Spain, Taiwan, The Dutch Caribbean Island of Curacao, Uganda, United States of America, United Kingdom, Yemen, Zimbabwe
Goyon bayan sana’a Imel, taɗi ta kan layi 24h, FAQ
Goyan bayan harsuna Turanci da Jamusanci
Zane Mai amsawa

Ayyukan bonus Wolfy Casino

Gidan caca da kansa yana ba da zaɓuɓɓuka da yawa don saka sabbin masu shigowa da ƴan wasa na yau da kullun, azaman kari mara amfani don ɗaukarwa.

Dama bayan yin rajistar ku, Casino ya tabbatar da ku, kuna da zaɓuɓɓuka masu yawa don sakawa daga daidaitattun zaɓuɓɓukan Katin Kiredit, da e-Wallets, zuwa Manyan Crypto.

Da zarar kun yi ajiyar kuɗin ku ana gaishe ku da zaɓuɓɓuka huɗu don kari maraba. Matsakaicin adadin kuɗin ajiya shine € 20, yayin da iyakar mako-mako na cirewa shine madaidaicin jimlar € 5.000 ko € 10.000 kowane wata.

Adadin Farko 100% har zuwa € 200
Na Biyu Deposit 50% har zuwa € 300
Kudi na uku 50% har zuwa € 400
Deposit na Hudu 100% har zuwa € 100

Labarin Bonus ba ya ƙare a can kamar yadda Wolfy ke da ƙarin bayarwa, a cikin mako za a yi ranar Laraba na farauta da kuma karshen mako na wolfypack.

Kowannensu yana kawo kari mai ban sha’awa na wager, ga ‘yan wasa. Kowane mako a ranar Laraba, Wolfy yana ba da, wasan mako wanda za a ba da ‘yan wasa a kan ajiya, dangane da ajiya da kanta, free spins har zuwa 120. Yayin da a lokacin karshen mako akwai Beasty Asabar & Wild Lahadi kowane bonus maraba ‘yan wasa. tare da bonus-free wager.

Lissafin kari

Ranar Asabar 100% Bonus har zuwa € 200
Lahadi daji 50% Bonus har zuwa € 300
Laraba Na Farauta * Duk wager kyauta
Deposit 20 € 25 free spins
Deposit 50 € 60 free spins
Deposit 100 € 120 free spins

Cikakkun ƙarin cikakkun bayanai yakamata a fayyace kuma a bayyana su a cikin sashin FAQ, akan gidan yanar gizon gidan caca.

Idan kuna da ƙarin tambayoyi game da kowace tambaya, taɗi kai tsaye za ta zama tasha ta gaba don taimakon da za a buƙaci ku. Ƙwararrun tallafin ƙwararrun za su taimaka muku a cikin ‘yan daƙiƙa kaɗan.

Sashen VIP

Wolfy yana alfahari da babban sashin VIP don zaɓaɓɓun ƴan wasa waɗanda aka gayyace su shiga cikin yarjejeniyoyi na musamman, cashback, da talla, kari da aka keɓance ga kowane ɗan wasan VIP, tare da taimakon wakilin VIP ɗinsu.

Rajista akan Wolfy

Gidan caca yana goyan bayan yaruka da yawa (EN, DE, GR, NO, FI, CA,FR, JA). Rijista kanta yana da sauƙi a kan babban gidan caca, a cikin kusurwar dama na sama, danna maɓallin Haɗa. Amsa ƴan tambayoyi masu sauƙi dangane da daidaitaccen shigar da bayanan sirri, za ku karɓi imel ɗin tabbatarwa don tabbatarwa, sannan muna ba da shawara a loda ID ɗin takaddun da ake buƙata wanda Gwamnati, Bill, ko wasu takaddun da ke da adireshin ku na yanzu, waɗanda za a tabbatar da su nan da nan. , kuna da kyau don ɗaukar mataki kuma bincika sashin da ya fi dacewa.

wolfy-halitta-siffa

Wasannin gidan caca

Wolfy yana cike da fitattun wasanni masu yawa, yana ƙirga sama da lakabi 6.000 don zaɓar daga duk masu samar da wasan ƙima (Microgaming, Fazy, Juyin Halitta, Wasannin BF, Endorphina, GameArt, Habanero, Hacksaw, Netent, Nolimit, Playson, da yawa) Kara). Ana samun wasanni daga, kowane nau’i na ramummuka (megaways da multiway) jackpots, katunan kati masu rai, wasannin tebur, wasan bingo na bidiyo, da poker na bidiyo. Koyaushe akwai gabatarwa da ke gudana daga wata zuwa wata dangane da masu samar da kayayyaki daban-daban da wuraren waha mai kyau na tsabar kuɗi, noincludingng kuma jagorar jagora a matsayin matsayi na musamman a cikin gasa.

wolfy-wasanni

Ribobi da fursunoni na gidan caca

  • Babban tayin wasanni tare da taken sama da 6.000
  • Slick da kyau zane
  • Amsa (tsarin farko ta wayar hannu)
  • Bonuses ba tare da Wager ba
  • Taimakon abokin ciniki 24/7
  • VIP shirin
  • Zaɓuɓɓukan tsabar kuɗi

Rashin hasara kawai da muke iya gani shine rashin lokacin sadaukarwar aikace-aikacen Casino a cikin shagunan, muna fatan za a canza wannan nan ba da jimawa ba.

Taimako

Tuntuɓi sashen tallafin fasaha idan kowane batu ya shafe ku yana da sauƙi kuna da zaɓi don saduwa da tattaunawa ta kai tsaye tare da ƙwararru ko aika musu da imel tare da matsalar da aka bayyana da kuke fuskanta, tallafi yana da sauri da sadaukarwa ga ‘yan wasa, ƙarin bayar da bayanai ƙarin tallafi za su iya taimakawa, suna da sauri kuma a cikin manyan mintuna 5 zuwa 10, za a warware matsalar ku.

Kuɗi

Gidan caca yana karɓar dalar Amurka, dalar Kanada, Kron Norwegian, da Yuro.

Janyewa

Ana samunsa daga Canja wurin Banki, VISA, Mastercard, Neteller, Skrill, Ecopayz, Mifinity, Bitcoin, Ethereum, Ripple, Litecoin, Jeton, Instadebit, Idebit, Interac, Monero, Bitcoin Cash, Zcash, Tron.

Lasisi

Wolfy yana aiki a ƙarƙashin lasisin Curacao, wanda aka bayyana a cikin 2020. Mallakar ta Versus Odds BV wanda ya shahara a masana’antar.

FAQ

Me kuke bukata don yin rajista?
Menene rukunin yanar gizon ya bayar don masu farawa?
Yaushe Wolfy Casino ya ƙaddamar?
Akwai shirin VIP?
Raba wannan labarin
( No ratings yet )
Janet Fredrickson
Janet Fredrickson/ author of the article

Janet Fredrickson ta yi aiki na shekaru 2 a Pin Up Casino kafin ta zama editan jarida a cikin 2020. Ta fara aiki a matsayin marubucin wasanni kuma ƙwararriyar mai duba gidan caca ta kan layi. A cikin 2023, ta ƙirƙiri gidan yanar gizon ta World Casino don buɗe idanun 'yan wasa zuwa masana'antar caca.

Kuna son gidan caca? Raba tare da abokai:
50 Mafi kyawun Casinos

Me kuke bukata don yin rajista?
Dole ne ku wuce shekaru 18, kuna buƙatar fasfo - hoto ko kwafi na shafin farko mai ɗauke da bayanan rajista. Ana loda fayiloli ta amfani da tsari na musamman a cikin asusun ku.
Menene rukunin yanar gizon ya bayar don masu farawa?
Za a maraba da ku tare da fakitin maraba.
Yaushe Wolfy Casino ya ƙaddamar?
An ƙaddamar da gidan caca a cikin 2020
Akwai shirin VIP?
Ee, siffa ce mai ƙima inda za a fara gayyatar ku. Idan kun kasance cikin shirin, koyaushe kuna iya tuntuɓar tallafi don ƙarin bayani kan yadda ake samun shiga.