Binciken Wildz Casino 2022

An ƙirƙiri gidan caca na kan layi na Wildz kwanan nan, a cikin 2019, wanda Rootz Limited ke sarrafawa. Amma, duk da wannan, dandamali zai iya ba abokan cinikinsa lasisi na musamman da ingantattun software, tallafi na yau da kullun, ingantattun injunan ramummuka da shirin aminci mai karimci. Kuma shafin yanar gizon da kansa an yi masa ado da launuka masu haske kuma yana tare da tambarin walƙiya.

Bonus:100% bonus har zuwa 500 €
Ziyarci android Zazzagewa ios Zazzagewa
Promo Code: WRLDCSN777
100% bonus har zuwa 500 €
Barka da kari
Samun kari

Wildz Casino Bonus

Sabbin ‘yan wasa za su iya cin gajiyar tayin maraba da gidan caca, wanda ya haɗa da spins kyauta da kari na farko na ajiya. Lokacin yin ajiya, ana ba da kyautar 100% (har zuwa $ 560 a kowace asusu) da 200 spins kyauta don kunna ramummuka daban-daban, godiya ga abin da ƙungiyar ke ƙoƙarin jawo sabbin abokan ciniki.

wildzsite

Nan da nan bayan ajiya na farko, ɗan caca yana karɓar spins 25 kyauta don wasa akan takamaiman na’ura mai jigo. Sauran spins na kyauta ana ƙididdige su zuwa asusunsa a cikin kwanaki 8, don sauran wuraren caca. Koyaya, don cire kuɗin kari, kuna buƙatar saka su da wager ɗin da ya dace.

Shirin Aminci na Casino

A Wildz Casino, ba za ku iya samun ba kawai kyauta maraba ga masu farawa ba, har ma da dama sauran tayi masu karimci. Don haka, alal misali, gidan caca yana ba da nau’ikan lada masu zuwa ga abokan cinikinsa:

 • Don kammala rajista – yana ba ku damar karɓar bonus na ajiya don rajista a cikin adadin $ 20. Don yin wannan, kuna buƙatar buɗewa da tabbatar da asusun ku.
 • Kyautar maraba ta $500 don adibas da 200 spins kyauta akan ramummuka da aka zaɓa.
 • Nuni – yayin da ‘yan wasa ke haɓaka, ‘yan wasa za su iya gwada sa’ar su a cikin ƙaramin ramummuka na musamman wanda ke ba da kyaututtuka na musamman.
 • Sau biyu sau biyu – daga lokaci zuwa lokaci yana yiwuwa a ƙara yawan lada ta sau 2, don wannan kawai kuna buƙatar danna maɓallin da ya dace.
 • Matakai – yana ba ku damar samun spins kyauta akan wasannin da kuka fi so, da ƙari mai yawa.
 • Cashback har zuwa 20% don abokan ciniki na yau da kullun – dawo da wani yanki na kudaden da suka ɓace.

Hakanan, gidan caca na kan layi yana ɗaukar tallace-tallace daban-daban a kai a kai kuma yana faranta wa abokan cinikinsa kyaututtuka masu daɗi, waɗanda za’a iya samu akan shafin Wildz na hukuma. Kuma, bisa ga dukkan ka’idoji, ‘yan wasa za su iya canja wurin kuɗi zuwa babban asusun kuma su cire su daga ma’auni.

Rijista da tabbatarwa

Domin yin rajista tare da Wildz, baya ɗaukar lokaci mai yawa, kuma banda haka, yana da sauƙin yi. Da farko, kuna buƙatar zuwa wurin albarkatun hukuma, sannan kuyi komai bisa ga algorithm mai zuwa:

 1. Danna maballin “Register” ko “Register Now”.
 2. Shigar da adireshin imel ɗin ku kuma ƙirƙirar kalmar sirri mai ƙarfi.
 3. Cika ɗan gajeren takarda (suna, adireshin, ranar haihuwa, tabbatar da karɓar kyautar maraba).
 4. An kammala rajista. Yanzu kuna buƙatar sake cika ma’auni, karɓar lada kuma fara wasa don kuɗi na gaske.

wildzreg

Don haka, tsarin rajista akan gidan yanar gizon gidan caca na kan layi ba zai ɗauki fiye da mintuna 3-5 ba, amma don fara cire kuɗin ku, kuna buƙatar tabbatar da bayanan ku. Kuna iya shiga ta hanyar tabbatarwa nan da nan bayan ƙirƙirar asusu ko a kowane lokaci mai dacewa kafin cire kuɗin da aka samu. Bugu da kari, gwamnatin Wildz tana buƙatar bayanan sirri masu zuwa don gano abokan ciniki:

 • Katin shaida (fasfo ko lasisin tuki).
 • Tabbatar da adireshin zama (lissafin amfani ko bayanin banki).
 • Tabbatar da hanyar biyan kuɗi (walat na lantarki ko wata hanyar biyan kuɗi).

Yawancin lokaci, hanyar tabbatarwa ba ta ɗaukar fiye da ranar kasuwanci ɗaya, kuma nan da nan bayan kammala shi, ‘yan caca suna da damar cire kuɗi daga asusun.

Mobile version da Wildz gidan caca app

Hukumar kula da gidan caca ta Wildz ta haɓaka sigar wayar hannu mafi dacewa ga masu amfani da ita, wanda ke ba ku damar kasancewa koyaushe akan layi kuma shigar da dandamali a kowane lokaci mai dacewa. Abu mafi mahimmanci shine ingantaccen haɗin Intanet. Sigar wayar hannu tana da ingantacciyar hanya mai sauƙi kuma mai sauƙi, da sauri tana ɗaukar kowane shafuka, tana goyan bayan duk na’urori na zamani kuma ana siffanta su da ingantaccen aiki.

wildzapk

Hakanan akwai aikace-aikacen hannu na gidan caca na musamman akan layi wanda za’a iya sauke shi don tsarin aiki na iOS da Android. Don zazzage shi, kawai je zuwa shagunan na’urori na hukuma kuma jira shigarwa don kammalawa. Bugu da kari, zaku iya saukar da aikace-aikacen daga gidan yanar gizon mu, wanda ke ba da ingantaccen ingantaccen software na sabuwar sigar. Sigar wayar hannu a zahiri ba ta bambanta da na tebur ba, sai ga adadin talla da wurin manyan sassan. Teburi – bayanin sigar wayar hannu da aikace-aikacen Wildz

Abubuwan da suka dace Sigar wayar hannu Aikace-aikace
Zazzagewa Ba lallai ba ne. Don ziyartar albarkatun, kawai kuna buƙatar zuwa mai lilo. A cikin shagunan na’urorin hannu na hukuma. (App Store da Play Market). akan shafukan jigogi.
Wadanne na’urori ne yake tallafawa Duk wayoyi da allunan zamani. Wayoyin hannu da Allunan bisa Android da iOS.
madubi ‘Yan wasa suna nema da kansu. Dandalin da kansa yana zaɓar madadin tushe.
Amfani Babu buƙatar zazzage ƙarin software, aiki mai sauri, samun dama ta dindindin. Saurin lodin shafi, sanarwa, ikon yin wasa a kowane lokaci.
Bambanci daga sigar tebur Kusan iri ɗaya ne, ban da haɓaka shafuka don na’urorin hannu. Mafi dacewa shimfidar menu, ƴan talla.
Kewayawa Makamantan sassan babban rukunin yanar gizon. Makamantan sassan babban rukunin yanar gizon.
Ƙarfafawa Barka da kyauta, cashback, don rajista da sauran tallace-tallace. Ikon karɓar kyauta don zazzage aikace-aikacen.
Software na caca An daidaita da allon na’urorin hannu. An daidaita da allon na’urorin hannu.

Injin gidan caca

A kan gidan caca na kan layi zaka iya samun fiye da ramummuka na caca 500, wanda ke ba da damar ko da mafi saurin ɗan caca yin zaɓi. Bugu da kari, tarin injunan ramummuka ana sabunta su akai-akai tare da tallafawa masu haɓakawa, wanda ya sake tabbatar da amincin ƙungiyar. Don haka, alal misali, a cikin wasannin da aka gabatar, masu amfani za su iya samun litattafai, ban tsoro har ma da zaɓuɓɓukan aiki, wanda ya haɓaka da’irar abokan cinikin gidan caca sosai.

wildzslots

Rukunin ramummuka na caca:

 • na’urorin ramin gargajiya;
 • ramukan bidiyo na zamani;
 • m jackpot ramummuka;
 • na’urorin ramummuka tare da aikin sayayya.

Amma, ban da injunan ramummuka, ƙungiyar kuma tana ba da wasannin tebur iri-iri, poker na bidiyo da gidan caca kai tsaye, ta yadda kowa zai iya samun nishaɗin da ya dace da kansa. Yawancin wasannin an gabatar dasu ta hanyar da yawa kuma suna samuwa don wasa a cikin “demo”, wanda ke ba ku damar ƙoƙarin gwada wani injin, da kuma gwada dabara daban-daban.

Mai laushi

Hukumar Wildz tana ƙoƙarin yin aiki na musamman tare da amintattu kuma masu samar da abin dogaro a cikin masana’antar caca, ta yadda abokan cinikin rukunin yanar gizo za su iya amfani da mafi kyawun software kawai. Dukkanin kamfanonin da aka gabatar sune na musamman na sama, waɗanda ke tsunduma cikin haɓaka sababbi da tallafin tsoffin injinan ramummuka. Amma, a cikin duk masana’antun, ana iya bambanta masu zuwa musamman:

 • Elk Studios.
 • Microgaming.
 • Netent
 • wasan kwaikwayo na pragmatic.
 • Big Time Gaming.
 • Play’N Go.
 • Wasan Red Tiger.

Don haka, abokan cinikin gidan caca za su iya tsara wasannin da aka tsara ta takamaiman mai bayarwa, wanda ke sa kewaya rukunin yanar gizon ya fi dacewa. Bugu da ƙari, duk ƙungiyoyin da aka wakilta akai-akai suna sabunta gidan yanar gizon tare da sababbin samfurori, waɗanda za a iya samuwa a cikin sashin da ya dace na gidan yanar gizon hukuma.

Gidan caca Live

A cikin gidan caca na kan layi na Wildz, ‘yan caca za su iya samun sashe na musamman inda suke da damar yin wasa tare da ‘yan wasa na gaske da croupiers daga ko’ina cikin duniya. Wasannin kai tsaye ne waɗanda ke ba ku damar jin kamar a cikin gidan caca na gaske ba tare da barin gidanku ba. Har ila yau, ya kamata a fahimci cewa za a tabbatar da sirri, tun da ‘yan wasan ba sa ganin juna. A cikin sashin wasanni masu rai, abokan ciniki za su iya yin wasan blackjack, karta, roulette da baccarat, wanda ke ba da damar ƙwarewar da ba za a iya mantawa da ita ba kuma kawai jin dadin wasan.

Abũbuwan amfãni da rashin amfani na gidan caca

Gidan caca na Wildz ya fara wanzuwarsa kwanan nan, amma ya riga ya sami abubuwa da yawa don bayarwa ga abokan cinikin sa. Don haka, alal misali, abu na farko da ya kama idon ku shine ingantaccen gidan yanar gizon da aka tsara tare da tsari mai sauƙi don kewayawa cikin sauƙi. Bugu da ƙari, yana da daraja nuna babban zaɓi na wasanni, shirin aminci mai karimci da sabis na goyon bayan abokin ciniki mai inganci wanda ke aiki a kowane lokaci. Sauran fa’idodin na Wildz Casino sun haɗa da:

 • sauri da sauƙi rajista;
 • karɓar spins kyauta;
 • tsarin lada na musamman;
 • kasancewar aikin spinback;
 • damar yin wasa live gidan caca.

Za’a iya danganta rashin amfanin gidan caca akan gaskiyar cewa akwai wasu iyakantaccen dama don tallafin abokin ciniki. Bugu da kari, babu yuwuwar kammala yin fare na wasanni akan shafin hukuma. Koyaya, babban adadin fa’idodi babu shakka yana rufe waɗannan ƙananan fa’idodi kuma suna sa wasan ya fi sauƙi kawai.

Banki, hanyoyin shigarwa da fitarwa

Wildz Casino yana aiki tare da ɗimbin ƙasashe don haka yana ba da adadi mai yawa na hanyoyin ajiya da cire kuɗi. Don haka, alal misali, don sake cika asusun caca, masu amfani za su iya amfani da tsarin gama-gari akan dandalin kan layi:

 • Skrill.
 • Neteller.
 • ecoPayz.
 • Visa.
 • mastercard.
 • paysafecard.

Don cire kuɗi, ana samun ƙaramin adadin tsarin, amma sun fi shahara (Visa, MasterCard, ecoPayz, Skrill da Neteller). Hukumar gidan caca tana ƙoƙarin aiwatar da buƙatun cire kuɗi kowace rana kuma tana yin hakan a cikin sa’o’i kaɗan. Amma, akwai ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙima da matsakaicin adadin. Don sanin iyakoki da aka halatta, kawai je zuwa sashin da ya dace ko bayyana wannan batu a cikin tallafin fasaha.

Sabis na tallafi

Idan ‘yan wasan suna da wata matsala ko tambaya, za ku iya ɗaukar taimakon ƙungiyar goyon bayan abokin ciniki. Wildz Casino ya ɗauki wakilai na musamman na abokantaka da taimako waɗanda ke aiki 24/7 kuma koyaushe a shirye suke don taimakawa. Domin tuntuɓar goyan bayan, kawai kuna buƙatar rubuta a cikin taɗi kai tsaye kuma jira martanin mai aiki. Idan kuna buƙatar haɗa kowane abin da aka makala a wannan yanayin, zaku iya amfani da imel.

Akwai harsuna akan gidan yanar gizon Wildz casino

Dandalin wasan caca yana goyan bayan zaɓuɓɓukan harshe da yawa, wanda ya ja hankalin masu amfani daga ko’ina cikin duniya. Don haka, alal misali, akwai: Ingilishi, Jamusanci, Finnish, Faransanci da Yaren mutanen Norway, waɗanda aka fi amfani da su a kowane lungu na duniya. Don haka, gidan caca na kan layi yana ƙoƙarin faɗaɗa yawan masu amfani kuma ya sa wasan ya fi dacewa.

Akwai kudade

Idan ya zo ga yin wasa don kuɗi na gaske, yana da daraja bincika wane agogon Wildz Casino ke tallafawa. Bayan haka, a gaskiya, babu wani daga cikin ’yan caca da ke son shiga cikin yanayin da ba za su iya cire kudaden da suka samu na gaskiya ba. Don haka, ƙungiyar tana ba da kuɗi masu zuwa don cirewa da sake cika asusun – EUR, SEK, NOK, CAD da USD. Kuma, duk da cewa ana buƙatar shafin a duk faɗin duniya, ba a samunsa a Burtaniya da Sweden, saboda bai bi ka’idodin waɗannan ƙasashe ba.

Lasisi

Wildz Casino yana aiki ƙarƙashin lasisin da ya dace wanda Hukumar Wasannin Malta ta bayar. Don haka, ‘yan wasa suna da tabbacin samun daidaiton duk wasannin da aka bayar da kuma ƙwarewar wasan kwaikwayo mai daɗi. Kuma, amfani da sabuwar fasahar SSL tana ba ku damar dogaro da aminci ga bayanan kuɗi na abokan ciniki da hana zamba.

FAQ

Wadanne takardu nake bukata in bayar don tabbatar da asusuna?
Don wuce tabbacin asusun, kuna buƙatar tabbatar da ainihin ku, adireshin ku da hanyar biyan kuɗi. Don haka, mai kunnawa dole ne ya ba wa hukumar fasfo ɗin sa ko katin shaida, lissafin kayan aiki tare da adireshi da bayanin asusun.
Bonus da wagering bukatun
Domin samun kari ko yin yarjejeniya, dole ne ku bi ƙa’idodin da aka bayar sosai. Don haka, alal misali, don karɓar kyautar maraba, kuna buƙatar yin rajista a kan rukunin yanar gizon, sake cika ma’auni kuma ku sami nasarar dawo da kuɗin da aka karɓa tare da ƙayyadaddun wager.
Zan iya yin wasa kyauta a gidan caca?
Ee, gidan caca yana ba da irin wannan damar. Don yin wannan, mai amfani dole ne ya zaɓi ramin da suke so kuma danna kan wasan a cikin yanayin “demo”.
Shin Wildz Casino Yana da Abokan Waya?
Dandalin kan layi yana goyan bayan na’urorin hannu daban-daban. Kuna iya zuwa sigar wayar hannu ta rukunin yanar gizon ko zazzage aikace-aikacen musamman. Godiya ga wannan, abokan cinikin gidan caca suna samun dama ga wasanni akai-akai da ikon yin wasa a kowane wuri mai dacewa.
Menene matsakaicin lokacin janyewar gidan caca
Har zuwa kwanaki 3 ana keɓe don sarrafa kuɗin banki, yayin da za a iya fitar da kuɗi zuwa walat ɗin lantarki a cikin kwana 1.

Tebur – Abubuwan Sauƙi game da Wildz Casino

ranar halitta 2019
Lasisi Malta Gaming Authority.
Harsuna Turanci, Jamusanci, Finnish, Faransanci da Norwegian.
Kuɗi EUR, SEK, NOK, CAD da USD.
Rijista Daure na imel, nunin bayanan sirri.
Tabbatarwa Tabbacin ainihi (fasfo, katin ID, lissafin amfani, bayanin banki).
Mobile version da aikace-aikace Yana goyan bayan na’urorin hannu akan tsarin aiki na iOS da Android.
Kasidar wasanni Ramin Classic, ramukan bidiyo na zamani, ramummuka masu ci gaba, ramukan sayayya.
Fa’idodi da rashin amfani Abubuwan da ake amfani da su sun haɗa da rajista mai sauri da sauƙi, karɓar kyauta kyauta, tsarin lada na musamman, kasancewar aikin spinback, ikon yin wasa a cikin gidan caca kai tsaye. Rashin lahani shine rashin yiwuwar wasa a wasu ƙasashe.
Ajiye da cire kudade Skrill, Neteller, ecoPayz, Visa, MasterCard, Paysafecard.
Sabis na tallafi Yana aiki 24/7 ta hanyar hira ko imel.
Ƙuntatawa Ga abokan cinikin da ba a tantance ba, ba zai yiwu a cire kuɗin da aka samu ba. Wagering na bonus kudi ana aiwatar da shi daidai da wani m multiplier.
Raba wannan labarin
( No ratings yet )
Janet Fredrickson
Janet Fredrickson/ author of the article

Janet Fredrickson ta yi aiki na shekaru 2 a Pin Up Casino kafin ta zama editan jarida a cikin 2020. Ta fara aiki a matsayin marubucin wasanni kuma ƙwararriyar mai duba gidan caca ta kan layi. A cikin 2022, ta ƙirƙiri gidan yanar gizon ta World Casino don buɗe idanun 'yan wasa zuwa masana'antar caca.

Kuna son gidan caca? Raba tare da abokai:
50 Mafi kyawun Casinos
Comments: 2
 1. Zach

  A gaskiya, Wildz gidan caca yana da matsakaici, saboda abubuwa da yawa sun ɓace. Amma, a gefe guda, rukunin yanar gizon yana aiki daidai da tabbataccen lasisi kuma yana biyan 100% na kuɗin da aka samu. An duba shi da kaina! Idan aka kwatanta da sauran mashahuran ayyuka, babu isassun wuraren caca a nan.

  1. Janet Fredrickson (author)

   Har ila yau, ya kamata a lura da cewa kasida na wasanni bai kai girman yadda muke so ba, ko da yake akwai abin da za a yi wasa. Akwai ma wani sashe mai wasanni kai tsaye, wanda na fi so. Abubuwan kari suna da kyau kuma. Kodayake ina son ƙarin tayin talla. Amma, mafi mahimmanci, biya biya.