Yadda ake samun kyautar maraba da Super Cat
Don samun spins 60 kyauta akan wasan Gonzo’S Quest, ba shakka, kuna buƙatar yin rajista akan gidan yanar gizon hukuma, sannan ku yi ajiya. Ta wannan hanyar, masu farawa suna samun kyakkyawan farawa kuma za su iya gwada dabaru daban-daban. Amma, kafin fitar da kuɗin ku, wanda ɗan caca ke karɓa tare da taimakon spins kyauta, kuna buƙatar cika sharuddan da suka dace:
- Mai haɓakawa shine x40.
- Matsakaicin fare yayin wagering shine Yuro 2.
- Iyakar cirewa – Yuro 4.
Bugu da kari, don ajiya na biyu akan dandalin Super Cat (aƙalla Yuro 20), duk ‘yan wasa suna karɓar kari 100%. Hakanan ana amfani da wani wager akansa kuma, ba shakka, sharuɗɗan wagering. Kuna iya samun ƙarin cikakkun bayanai kai tsaye akan albarkatun hukuma a cikin sashin da ya dace.
mai kyau shirin
Tsarin kyautar gidan caca ya haɗa da ba kawai kyautai don masu farawa ba, har ma da tayi masu ban sha’awa ga abokan ciniki na yau da kullun. Don haka, alal misali, ban da kyautar maraba, akwai wasu kyaututtuka, waɗanda aka bayyana dalla-dalla a cikin tebur.
Kyautar ajiya daga SuperCat gidan caca
Bonus | Sharuɗɗan karɓa |
15 free spins daga TwinSpin | Tabbatar da imel ɗin ku da ajiya daga Yuro 28 zuwa asusun wasan ku. Ana yin duk wannan a cikin kwanaki 8. |
50% kari don ajiya na huɗu | Kuna iya kunnawa a cikin kwanaki 9 daga ranar rajista, kuna buƙatar yin ajiya na akalla Yuro 47. |
30 spins don Jack Hammer | Sanya Yuro 95 a cikin kwanaki 10 da ƙirƙirar asusu. |
+25% a ranar Laraba | Sabunta ma’auni na wasan a kan kwanakin da aka nuna, a cikin adadin akalla 17 Tarayyar Turai. |
+50% a ranar Juma’a | |
+75% a ranar Lahadi |
Kuma, yana da daraja fahimtar cewa duk kari a cikin Super Cat ana ba da su tare da wasu sharuɗɗan wagering. A wannan yanayin, ma’aunin haɓaka shine x40, wato, dole ne ku gungura adadin kuɗin da aka samu sau 40. Kuma, don bincika tallace-tallace na yanzu ko samun kowane keɓaɓɓen tayi, zaku iya biyan kuɗi zuwa shafin yanar gizon gidan caca na kan layi a cikin Telegram.
Yadda ake yin rajista a Super Cat Casino
Domin yin rajista akan dandamali, sabbin abokan ciniki za su ɗauki ɗan lokaci kaɗan. Kawai kuna buƙatar bin umarni masu zuwa, kuma ba da daɗewa ba za ku zama abokin ciniki na wannan gidan caca:
- shigar da imel ɗin aikinku;
- ƙirƙirar kalmar sirri mai ƙarfi kuma tabbatar da shi;
- zaɓi kudin wasan;
- yarda da sarrafa bayanai da ka’idojin albarkatun caca.
Ana ɗaukar yin rajista, yanzu zaku iya yin ajiya kuma kawai ku more wasannin SuperCat da yawa. Koyaya, a nan gaba, gudanarwar albarkatun na iya buƙatar wasu takaddun don tabbatarwa, waɗanda za mu tattauna dalla-dalla a cikin sashe na gaba. Har ila yau, ya kamata a lura da cewa mazauna wasu ƙasashe ba za su iya shiga dandalin ba.
Tabbatarwa mataki-mataki
Hukumar gidan caca ta sanya tsarin tabbatarwa a matsayin mai sauƙi kamar yadda zai yiwu, saboda haka ana iya kammala shi cikin ƴan mintuna kaɗan. Da farko, mai caca zai tabbatar da wasikunsa, kuma bayan haka, zaku iya ci gaba da cika bayanan ku. Sannan, kuna buƙatar daure lambar waya kuma ku tabbatar da ita. Yanzu zaku iya cire kuɗi daga asusunku kyauta, amma a wasu lokuta gidan caca na iya neman ƙarin takardu. A wannan yanayin, kuna buƙatar aika hoto / dubawa: fasfo, katin banki, ko hoton allo na asusun sirri na kayan aikin biyan kuɗi. Sannan hukumar ta duba bayanan na tsawon sa’o’i da yawa, kuma da wucewar mai kunnawa ya karɓi matsayin da aka gano.
Yadda ake canzawa zuwa sigar wayar hannu ta Super Cat
Albarkatun caca sun haɓaka sigar wayar hannu ta musamman don na’urorin hannu akan Android da iOS. Domin zuwa gare ta, kawai buɗe kowane mai bincike kuma shigar da sunan da ya dace a cikin injin binciken. Keɓancewar aikace-aikacen wayar hannu ya zama iri ɗaya da rukunin tebur wanda za’a iya buɗewa akan PC. Akwai fasalulluka iri ɗaya don ƴan wasa a cikin sigar wayar hannu. Don haka, alal misali, zaku iya yin rajista, shiga, amfani da kari, tuntuɓar tallafin fasaha, amfani da injin bincike. Bugu da kari, akwai ƙarin abubuwan ci gaba a ciki, kuma loda kowane shafuka yana faruwa kusan nan take.
Yadda ake zazzage app ɗin gidan caca ta hannu
Kasancewar aikace-aikacen hannu na Super-Сat ya taimaka don ƙarin dacewa don amfani da ayyukan dandamali akan na’urori daban-daban. An ƙera software ɗin musamman don allunan akan tsarin aiki na Android da iOS. Ana iya sauke shi duka a kan shafin yanar gizon gidan caca na kan layi da kuma akan shafukan abokan tarayya, da kuma kai tsaye a cikin shagunan na’ura.
Don haka, ta amfani da aikace-aikacen hannu, masu caca za su iya yin wasa ba tare da la’akari da yanayi da ma wurin ba. Kuma, ƙirar ƙirar da kanta ta zama mai inganci, wanda tabbas zai yi sha’awar ‘yan wasa da yawa. Bugu da kari, ba kwa buƙatar biya don shigarwa kuma aikace-aikacen kanta ba ta ɗaukar sarari da yawa.
Injin gidan caca
Dandalin caca yana ba da ɗimbin zaɓi na nishaɗi, amma a lokaci guda, wasu ‘yan caca na iya samun wani yanki na shahararrun masu samarwa a cikin jerin. Wataƙila za su bayyana a nan gaba, amma a yanzu za mu yi la’akari da yadda aka raba wasannin zuwa rukuni:
- Duk – cikakken kundin wasan caca na Super Cat;
- Sabbin ramummuka na baya-bayan nan.
- Shahararrun – samfuran da ke cikin buƙatu mafi girma.
- Wasannin allo – a cikin sashin zaku iya samun shahararrun wasannin kamar blackjack, roulette, karta da samfuran sauran nau’ikan nau’ikan.
- Live-casino – wasanni tare da dillalai na gaske.
- Wasannin Virtual – yana ba ku damar yin fare wasanni;
- Jackpots – samfura tare da zaɓin jackpot na tarawa;
- Sauran wasannin nishaɗi ne waɗanda ba su dace da kowane nau’i ba.
Hakanan zaka iya kuma bincika takamaiman samfura ta mai bayarwa, kasancewar kowane kari ko fasali, nau’i da jigo, da kuma kawai ta suna. Bugu da ƙari, kowa zai iya gwada wannan ko waccan na’ura ko da ba tare da rajista ba, amma ba duk inji za su kasance a cikin yanayin “demo” ba.
Software Developers
Wasanni masu lasisi kawai za a iya samu akan tashar Super Cat. Kuma, duk masu haɓakawa da aka wakilta suna da ƙwarewa da yawa (wasu daga cikinsu suna aiki sama da shekaru 20) kuma suna kawo fasaloli na musamman ga wasanninsu. Don haka, alal misali, a cikin mafi mashahuri, ana iya bambanta masu zuwa musamman: Microgaming, NetEnt, BetSoft, Novomatic, Yggdrasil, Play’n’Go, EvoPlay, Playson da sauran su. Kamfanoni irin su Microgaming da Novomatic ana iya la’akari da mafi gogewa a cikin caca. Duk ƙungiyoyin biyu sun ba da gudummawa ga haɓakawa da kafa wuraren caca a cikin al’ummar duniya. Misali, Novomatic ya samar wa duniya masu wasan caca, kuma Microgaming ya haɓaka wasan kama-da-wane na farko a duniya.
Live gidan caca
A cikin duniyar zamani, karuwar yawan ‘yan wasa sun fi son injunan ramummuka na yau da kullun, nishaɗi tare da croupiers na gaske. Wannan bukata ta farko ta kasance saboda yawan zaɓin irin waɗannan wasannin, da kuma ingancinsu. Kuna iya samun wasanni tare da croupiers na gaske a cikin shafin “live casino” daidai shafin. A ciki, masu amfani za su iya yin wasa fiye da na’urori daban-daban guda 10, misali, blackjack, roulette, baccarat, karta da wasu shahararrun wasanni. Kuma irin mashahuran ɗakunan studio kamar Evolution Gaming, NetEnt, Ezugi da Lucky Streak suna haɓaka irin wannan nishaɗin.
Abũbuwan amfãni da rashin amfani na gidan caca
Daga bita da aka gabatar, zamu iya yanke shawarar cewa Super Cat Casino shine dandamalin caca mai kyau sosai, inda baƙi za su yi tsammanin yanayi na musamman. Bugu da ƙari, akwai wasu fa’idodi, waɗanda za mu yi la’akari da su dalla-dalla. Amfani:
- software mai lasisi kawai daga shahararrun masu haɓaka software;
- saurin janye kowane nasara;
- ba a cajin kwamiti don duk ma’amalar biyan kuɗi;
- za ku iya cire kuɗi ko da ba tare da wucewa ba;
- shirin kyauta mai fa’ida sosai ga masu farawa da abokan ciniki na yau da kullun;
- kullum ana gudanar da gasa iri-iri da caca.
Hakanan akwai wasu fa’idodi, waɗanda zaku iya koyan kai tsaye yayin wasan ko kuma daga sake dubawar wasu ‘yan caca. Amma, akwai wasu rashin amfani da ya kamata a lura da su. Don haka, alal misali, yawancin ‘yan wasa suna lura da rashin tsarin aminci a gidan caca SuperCat, masu yawa masu yawa da kuma yin amfani da babban kwamiti idan ba a sami nasarar dawo da kudaden ba. Kamar yadda kake gani, akwai ƙarin fa’idodi, don haka ana iya ɗaukar gidan caca mai kyau da riba.
Hanyar banki, ajiya da kuma cirewa
Samun kuɗin ku na gaskiya na iya zama da sauƙi. Don yin wannan, kawai kuna buƙatar barin aikace-aikacen da ya dace akan dandalin caca. Aiki wanda bai wuce kwana 1 ba. Ya kamata a fahimci cewa duk bayanan sirri dole ne a cika su kuma, ba shakka, an tabbatar da su. Misali, ana samun shahararrun tsarin biyan kuɗi masu zuwa:
- katunan banki: Visa, Mir, MasterCard;
- walat ɗin lantarki: Qivi, YuMoney, WebMoney;
- daban-daban masu amfani da wayar hannu;
- tsarin lantarki: ecoPayz, Payeer, Cikakken Kudi, da sauransu.
Hakanan yana da kyau a lura cewa akwai wasu iyakoki na yau da kullun da na wata-wata waɗanda za’a iya samun su kai tsaye akan rukunin Super Cat. Yayin da gidan caca na kan layi ya kafa kansa a matsayin dandalin gaskiya da bude ido. Babban zaɓi na kari mai mahimmanci, software na caca iri-iri kuma, ba shakka, sabis mai inganci, duk wannan tabbas ya cancanci kulawar ku!
Sabis na tallafi
Idan mai kunnawa yana da matsala kai tsaye yayin wasan, zai iya tuntuɓar tallafin albarkatun caca. Don haka, alal misali, yana yiwuwa a rubuta wa ƙwararrun ta hanyar tattaunawa ta kan layi, wanda ke cikin kusurwar dama na allo. Inda za ku iya bayyana matsalar ku dalla-dalla, kuma ƙwararren mashawarci zai amsa muku a cikin ‘yan mintuna kaɗan. Bugu da kari, Super Cat Casino yana da wasu hanyoyi don tuntuɓar tallafin fasaha. Misali, zaku iya tuntuɓar tambayar da ke sha’awar ku ta ƙayyadadden lambar waya ko rubuta ƙarin cikakkun bayanai na roko zuwa adireshin imel. To, zaku iya samun duk adiresoshin kai tsaye a cikin shafin “Lambobin sadarwa”, wanda kuma ke nuna lokutan aiki na sabis na tallafi.
Wadanne harsuna
Akwai ƴan nau’ikan harshe kaɗan akan albarkatun hukuma, amma wannan bai kamata ya zama matsala ba, tunda dama yana iyakance ga wasu ƙasashe. Don haka, alal misali, zaku iya amfani da Turanci, Jamusanci, Yaren mutanen Poland ko Rashanci.
Menene kudade
Akwai ƙarin kuɗi kaɗan a cikin gidan caca ta kan layi, don haka ‘yan wasa za su iya amfani da dandamali cikin nutsuwa. Akwai agogon wasa masu zuwa: dalar Amurka, Yuro, peso Argentine, zloty na Poland, Rubles na Rasha, peso na Chile da sauran su. Wanne ya isa don jin daɗin wasan.
Lasisi
Atlantic Management BV A ne ke sarrafa albarkatun gidan caca na Super Cat, don gudanar da ayyukansa a sarari yadda zai yiwu, rukunin yanar gizon ya sami lasisin da ya dace a ƙarƙashin lamba 5536/JAZ.
Babban sigogi na kafa caca Super Cat
Albarkatun hukuma | https://supercatcasino9.com/ |
Lasisi | Curacao, № 5536 / JAZ |
Shekarar kafuwar | 2018 |
Mai shi | Gudanar da Atlantic BV |
Deposit/cirewa | Visa, Mir, MasterCard, Qivi, YuMoney, WebMoney, ma’aikatan wayar hannu daban-daban, ecoPayz, Mai biya, Cikakken Kudi, da sauransu. |
Masu samar da software | Microgaming, NetEnt, BetSoft, Novomatic, Yggdrasil, Play’n’Go, EvoPlay, Playson, Wasan Juyin Halitta, NetEnt, Ezugi da Lucky Streak da sauransu. |
Mafi ƙarancin ajiya | Daga Yuro 10. |
sigar wayar hannu | Ikon yin amfani da cikakken aiki akan na’urorin Android da iOS. |
Taimako | Yi aiki a kowane lokaci, ta imel, lambar waya da taɗi ta kan layi. |
Nau’in wasan | Komai, sabbin abubuwa, mashahuri, tebur, gidan caca na yau da kullun, wasanni na yau da kullun, jackpots, sauran wasanni.
|
Kuɗi | Dalar Amurka, Yuro, pesos na Argentine da Mexican, Peru nuevo Sol, zloty na Poland, ruble na Rasha, Lira na Turkiyya, peso na Chile da kuma Rand na Afirka ta Kudu. |
Harsuna | Turanci, Jamusanci, Yaren mutanen Poland, Rashanci. |
barka da kyauta | Damar samun spins kyauta akan wani injin ramin ramuka don ƴan adibas na farko. |
Amfani | Wasannin da aka ba da lasisi, biyan kuɗi cikin sauri, babu kuɗi, ingantaccen shirin kari, da sauransu. |
Rijista | Ana yin shi a cikin ƴan mintuna kaɗan kuma ya ƙunshi cika ɗan gajeren takarda, da kuma tabbatar da imel. |
Tabbatarwa | Gwamnatin Super Cat za ta iya nema daban-daban. Yawancin lokaci kuna buƙatar samar da hoton fasfo ɗin ku ko kayan biyan kuɗi. |