Kyauta ga masu farawa daga gidan caca Rox
Nan da nan bayan rajista, masu amfani za su iya ƙidaya ɗaya daga cikin kyautai uku don zaɓar daga, don wannan za su buƙaci yin ajiya mai dacewa. Don haka, alal misali, don saka $17 za ku sami 100% bonus da spins 75 kyauta, kuma don saka $25 kuna iya samun kari na 150% da $100. Da kyau, don mafi girman ajiya na $ 170, zaku sami 100% bonus da 200 spins kyauta. A lokaci guda, akwai wasu ƙa’idodi waɗanda dole ne duk ‘yan wasan gidan caca na Rox su bi su kaɗai. Kuma, ga kowane ajiya mai zuwa a cikin adadin $ 17, ‘yan caca za su iya karɓar kyauta mai ban sha’awa kaɗan, cikakkun bayanai a cikin tebur.
Karbar tukuicin ajiya na gaba
Lambar ajiya | Adadin kari | Matsakaicin adadin nasara dangane da kari |
Na biyu | 100% | x10 |
Na uku | kashi hamsin | h20 |
Na hudu | kashi hamsin | h20 |
Na biyar | 25% | x40 |
Bayan ajiya na biyar, abokan ciniki za su iya kunna ɗaya daga cikin kari uku kullum, kuma don ajiya. Don haka, alal misali, don ajiya $ 17, ana ba da kyautar 10%, yayin da matsakaicin adadin shine $ 170, kuma mai ninka shine x100. Ya kamata a fayyace ƙarin cikakkun bayanai akan gidan yanar gizon gidan caca na Rox.
bonus shirin
Bugu da ƙari, kyauta ga sababbin masu zuwa, akwai adadin tayin ga abokan ciniki na yau da kullum. Ta wannan hanyar, gudanarwar albarkatun caca na ƙoƙarin ƙarfafa abokan cinikinta gwargwadon yiwuwa. Daga cikin shawarwari mafi ban sha’awa, yana da mahimmanci musamman a nuna masu zuwa:
- Don ajiya na mako-mako – ba da kuɗin asusunku tare da akalla $ 34 kuma kuna iya samun 50% bonus + 100 spins kyauta don kunna Gonzo’s Quest. Saboda haka, ana ƙididdige spins kyauta a cikin kwanaki 2, guda 50 kowanne. Wagering a cikin wannan yanayin shine x10. Bugu da kari, don ajiya na $20, ɗan caca yana samun spins 25 kyauta akan wasu wasanni sau ɗaya a mako.
- Kyautar Ranar Haihuwa – Kowace shekara ‘yan wasa za su iya samun ingantaccen haɓaka mai karimci daga $17 zuwa $340, ya danganta da matsayin. Domin samun shi, kawai kuna buƙatar tuntuɓar sabis na tallafi a cikin kwanaki 7 bayan hutun kanta.
- Cashback – idan duk faren ku na mako ya wuce adadin cin nasara fiye da $ 85, to a ranar Litinin ana tsammanin dawowar 10% daga gidan caca na Rox. A wannan yanayin, za a yi wagering tare da wagering x5 a cikin kwanaki 3.
- Lambobin tallatawa – yawanci, don shiga cikin tayin tallan kayan caca, ba a buƙatar haɗuwa na musamman na alamomi. Amma, ana iya samun su a kan wasiƙar labarai, a kan shafin tashar Telegram ko kuma a kan jigon jigo (albarkatun abokin tarayya).
Hakanan ya kamata a lura da shirin aminci, wanda duk ‘yan wasa ke haɗa kai tsaye bayan rajista. A cewarsa, ‘yan caca za su iya tattara maki Rox don farensu da aka yi da kuɗi na gaske. Hakanan zaka iya samun maki don lashe gasar da kawai masu sa’a waɗanda suka ci caca. Abubuwan da aka tara ana musayar su don kuɗi na gaske.
Matakan shirin aminci na Rox Casino
Matsayi | Yawan maki da ake buƙata don karɓa | Maida kuɗi | Kyautar ranar haihuwa | 1-maki farashin canji | Kyauta don daidaitawa |
Sabo | Atomatik ga duk ‘yan wasa | kashi goma | $17 x50 | 1.7 USD tare da wager x3 | Ba a bayar ba |
Na yau da kullun | 25 | kashi goma | $34 x50 | 3.4 USD tare da wager x3 | maki 10 |
Grandee | 100 | kashi goma | $51 x50 | 5.1 USD tare da wager x3 | maki 40 |
Premium | 500 | kashi goma | $85, x35 | 7.5 USD tare da Wager x3 | maki 200 |
VIP | 5000 | kashi goma | $170 x5 | 8.5 USD tare da wager x3 | Kyauta ta sirri |
Elite | 30,000 | kashi goma | $340 x5 multiplier | 9 USD babu ajiya | Kyauta ta sirri |
Yadda ake yin rajista akan gidan yanar gizon Rox
Hanyar rajista akan shafin hukuma abu ne mai sauqi qwarai kuma ba zai ɗauki lokaci mai yawa ba. Misali, akwai hanyoyi masu zuwa don yin rijista:
- Izini ta hanyar cibiyoyin sadarwar zamantakewa daban-daban – kawai kuna buƙatar zaɓar gunkin da ya dace, kuma tsarin da kansa zai samar da kalmar sirri da shiga. Koyaya, a nan gaba, kuna buƙatar cika bayanan ku da bayanan sirri.
- Ta lambar waya – kuna buƙatar tabbatar da lambar wayar kuma, ba shakka, cika fom ɗin rajista.
- Yin amfani da nau’i na musamman – cika ginshiƙan da suka dace, amma a lokaci guda, to, ba za ku buƙaci yin wannan hanya daban ba.
Ga waɗanda suka zaɓi hanya ta uku don yin rajista a gidan caca na Rox, kuna buƙatar samar da adireshin imel, ku fito da kalmar sirri mai ƙarfi kuma ku yanke shawara kan kuɗin wasan. Dole ne a bayyana adireshin imel ɗin azaman mai aiki, saboda har yanzu ana buƙatar tabbatarwa.
Tabbatarwa mataki-mataki
Sabbin shigowa cikin albarkatun caca za su iya janye har $850 ba tare da tantancewa ba. Domin gano asusunku, kuna buƙatar aika hoton fasfo kuma ku ɗauki hoton selfie tare da takaddar a hannu. Da fatan za a tuntuɓi tallafi don tabbatarwa ko kuna buƙatar wuce shi lokacin yin la’akari da takamaiman biyan kuɗi. Hanyar kanta a bayyane take, kawai kuna buƙatar bin umarni masu zuwa:
- Don tabbatar da imel ɗin ku, kawai kuna buƙatar danna mahaɗin da ke cikin imel ɗin.
- Idan ya cancanta, cika keɓaɓɓen asusunku tare da bayani (suna da sunan mahaifi, adireshin wurin zama, fihirisa, da sauransu).
- A ciki, za ku kuma buƙaci loda hoton fasfo (za a buƙaci hoton katin banki lokacin da za a cire masa kuɗi).
- Jira ƙarshen binciken tsaro, kuma nan da ƴan kwanaki asusun ku zai sami matsayin da aka gano.
Don haka, hukumar gidan caca ta Rox tana ƙoƙarin keɓance ƴan wasa masu karancin shekaru da zamba a dandalinta. Abin da shakka ya ɗaga shi a idanun duk masu amfani kuma ya sa ya zama dandamali mai dogara.
Yadda ake canzawa zuwa sigar wayar hannu ta Rox
Juya injinan ramummuka iri-iri ko amfani da wasu fasalulluka na dandamali, masu caca za su iya yin amfani da su kai tsaye daga wayar hannu. A wannan yanayin, ba za ku buƙaci saukar da kowace software ta ɓangare na uku ba – kawai kuna buƙatar amfani da kowane mai binciken wayar hannu kuma shiga cikin albarkatun.
Har ila yau, ya kamata a lura da cewa wasanni iri ɗaya za su kasance a kan wayar, ikon tuntuɓar tallafi, shiga cikin tallace-tallace da gasa. A wannan yanayin, kawai bambanci zai zama zane na shafin kanta. Domin albarkatun wayar hannu sun sami ɗan ƙira daban-daban, kamar yadda aka daidaita shi don ƙananan allo tare da allon taɓawa.
Yadda ake zazzage app ɗin gidan caca ta hannu
Gidan caca na kan layi ya gabatar da aikace-aikacen sa ga duk duniya, wanda aka tsara don na’urori akan tsarin aiki na Android da IOS. Ana iya sauke shi a cikin gidan caca da kanta, ko kai tsaye a cikin shagunan na’urori na hukuma ko akan rukunin abokan hulɗa daban-daban. Aikace-aikacen wayar hannu ya sami nau’ikan fasali na rukunin yanar gizon, amma a lokaci guda ya bambanta da saurin loda kowane shafuka da neman madubai na zamani.
Injinan gidan caca
Gidan caca na Rox sananne ne ga ɗimbin ƴan wasa, waɗanda ke ba da ingantaccen software mai inganci daga shahararrun masu haɓakawa. Kuma, don sanya kewayawar rukunin yanar gizon ya fi dacewa, duk wasanni an raba su zuwa nau’ikan masu zuwa:
- Ramin ramummuka – sashin ya ƙunshi mafi girman adadin injunan ramummuka, duka na al’ada da tsarin zamani.
- Caca – anan zaku iya samun shahararrun wasannin dozin da yawa, gami da ƙarin keɓantattun nau’ikan.
- Live-casino – wasanni masu rai tare da croupiers na gaske.
- Wasannin tebur – babban zaɓi na blackjack, karta, kartar bidiyo da sauran nishaɗi iri ɗaya.
Bugu da kari, za ka iya warware ta model ko alama. Wannan zai musamman jan hankalin ‘yan wasa da yawa, kuma babu shakka zai sauƙaƙa tsarin gano kowane injinan ramummuka. Bugu da kari, a gidan caca na Rox zaku iya gwada wannan ko waccan injin kyauta, kuma don wannan kawai kuna buƙatar kunna ta cikin yanayin demo.
Software Developers
An haɓaka ƙirar kayan caca a cikin salon birni na dare. Shi ya sa bayan kun ziyarci babban shafi, za ku iya shiga cikin yanayin caca na Las Vegas. Kuma, ga waɗanda suka fi son wasannin kai tsaye, akwai sashe na musamman na live inda zaku iya samun katunan daban-daban da nishaɗin tebur. Kuma, daga cikin mashahuran masu haɓakawa, waɗannan suna da mahimmanci musamman don haskakawa: NetEnt, Microgaming, Amatic, Endorphina, Elk Studios, Thunderkick, NextGen Gaming, EGT, Belatra da sauran su. Duk wani ramin wasa, ban da nishaɗin kai tsaye, na iya gudana cikin yanayin demo. Amma, don fara wasa don kuɗi, kuna buƙatar yin rajista.
Live gidan caca
An gabatar da sashin wasannin kai tsaye a Rox Casino a matsayin mai yiwuwa sosai. Za a yi watsa shirye-shirye kai tsaye a cikin filaye na musamman kayan aiki tare da croupiers na gaske. Kuma, kamar yadda ake samun wasanni – roulette, blackjack, poker da sauran nishaɗi. Yana da daraja kawai a jaddada cewa ba duk wasanni tare da dillalai za su kasance a duk ƙasashe ba.
Abũbuwan amfãni da rashin amfani na gidan caca
Don fahimtar ko dandalin caca yana da riba a gare ku ko a’a, yana da kyau a yi la’akari da karfi da rauninsa kusa. Godiya ga wannan, zaku iya guje wa kowane nau’i mara kyau a nan gaba kuma ku samar wa kanku wani wasa mai daɗi na musamman. Amfani:
- Kataloji mai faɗi da yawa;
- fassarar harshen Rasha mai inganci na shafin;
- an samar da ingantaccen sigar wayar hannu;
- babban zaɓi na shahararrun masu haɓaka software;
- zane-zane na zamani;
- lada masu yawa masu karimci da iyakacin cirewa sosai.
Amma, duk da fa’idodi da yawa, gidan caca na Rox yana da illa. Don haka, alal misali, ‘yan wasa da yawa suna lura da rashin samun kyautar ajiya, ƙuntatawa na nishaɗi a wasu yankuna, da kuma goyon baya ga harshen Rashanci kawai.
Hanyar banki, ajiya da kuma cirewa
Dangane da yankin da ɗan wasan ke zaune, za a samar da kayan aikin biyan kuɗi daban-daban. Shi ya sa, bari mu yi la’akari da mafi mashahuri zažužžukan ga ‘yan caca masu magana da Rashanci:
- katunan banki: Visa, MasterCard, Maestro;
- tsarin biyan kuɗi na lantarki: Piastrix, WebMoney;
- asusun wayar hannu na masu aiki daban-daban;
- Cryptocurrency: Bitcoin, Litecoin, Ethereum.
A lokaci guda, yana da daraja la’akari da iyakokin janyewa, wanda za’a iya samuwa kai tsaye a cikin sashin Cashier akan gidan yanar gizon gidan caca na Rox. Yawanci, ana sarrafa aikace-aikacen a cikin sa’o’i 24. Kuma, duk zaɓuɓɓukan da ke sama suna samuwa don cirewa, ban da cryptocurrencies. Don haka, alal misali, ban da ruble na Rasha, akwai dalar Amurka, da kuma Yuro.
Taimako
Domin tuntuɓar tallafin gidan caca ta kan layi, zaku iya amfani da imel ko taɗi ta kan layi. Don shari’ar farko, tuntuɓi ƙayyadadden adireshin, kuma a cikin akwati na biyu, buɗe tattaunawar kan layi akan babban shafin albarkatun. Taimakon fasaha na rukunin yanar gizon yana aiki a kowane lokaci. Kuma, bayan an kammala tattaunawar, za ku iya ba mai ba da shawara kima mai dacewa. Amma, kafin wannan, har yanzu yana da daraja zuwa sashin FAQ, inda aka gabatar da bayanai masu amfani da yawa. Bugu da ƙari, za ku iya aika da cikakken saƙo zuwa wasiku, wanda za ku iya haɗa kowane hotunan kariyar kwamfuta.
Wadanne harsuna
Albarkatun hukuma tana goyan bayan harshen Rashanci kawai, wanda ba abin mamaki bane tunda ana nufin ‘yan wasa daga ƙasashen CIS. Wannan bai kamata ya zama matsala ba, tunda mazauna wasu yankuna ba za su iya shiga cikin gidajen caca ta kan layi kawai ba.
Menene kudade
Domin sanya wasan ya ji daɗi sosai ga abokan cinikinsa, an ƙara kuɗi da yawa zuwa rukunin yanar gizon Rox. Don haka, alal misali, zaku iya amfani da: ruble na Rasha, dalar Amurka, Yuro, Kazakh tenge, krone na Norwegian, zloty na Poland, Lira na Turkiyya da hryvnia na Yukren.
Lasisi
Kamar yadda aka ambata a sama, Best Entertainment Technologies LTD NV ne ke sarrafa dandamali. Yana aiki a ƙarƙashin lasisin Curacao (8048/JAZ), wanda za’a iya gani kai tsaye akan gidan yanar gizon hukuma. Kasancewar irin waɗannan takaddun yana nuna ayyukan doka da gaskiya, don haka ‘yan wasan ƙungiyar za su iya dogaro da amincin 100%. Shafin yana amfani da babbar manhaja mai inganci ta musamman daga shahararrun masu haɓakawa. Kuma, masu samar da lambar bazuwar suna aiki yadda ya kamata, waɗanda hukumomin da abin ya shafa ke duba su.
Babban sigogi na kafa caca Rox
Albarkatun hukuma | https://roxcasino.com/ |
Lasisi | Curacao (8048/JAZ) |
Shekarar kafuwar | 2016 |
Mai shi | Abubuwan da aka bayar na Best Entertainment Technologies LTD N.V |
Deposit/cirewa | Visa, MasterCard, Maestro, Piastrix, WebMoney, asusun wayar hannu na masu aiki, da kuma cryptocurrencies: Bitcoin, Litecoin, Ethereum. |
Masu samar da software | NetEnt, Microgaming, Amatic, Endorphina, Elk Studios, Thunderkick, NextGen Gaming, EGT, Belatra da ƙari masu yawa. |
Mafi ƙarancin ajiya | Daga $25. |
sigar wayar hannu | Taimakawa na’urorin Android da iOS, ikon yin amfani da ayyuka iri ɗaya. |
Taimako | Bayar da nasiha a tsarin kowane lokaci ta hanyar imel da taɗi ta kan layi. |
Nau’in wasan | Ramummuka, roulette, gidan caca kai tsaye, wasannin tebur. |
Kuɗi | Ruble Rasha, dalar Amurka, Yuro, Kazakh tenge, krone Norwegian, zloty na Poland, Lira na Turkiyya da hryvnia na Ukraine. |
Harsuna | Rashanci. |
barka da kyauta | Don ‘yan ajiya na farko, ‘yan wasa za su iya samun wani takamaiman kari da spins kyauta. |
Amfani | Software mai lasisi na musamman, babban zaɓi na masu haɓakawa da nishaɗi, tallafin cryptocurrency, gasa masu ban sha’awa, da sauransu. |
Rijista | Ta lambar waya, ta hanyar sadarwar zamantakewa, ta amfani da imel. |
jarrabawa | Domin samun izini, kuna buƙatar samar da hukuma hoton fasfo ɗin ku da selfie tare da takarda a hannunku. |