Review of Malina Casino 2022

An kafa shi a cikin 2016 kuma mallakar Maltix Limited ikon Malta, gidan caca yana riƙe da lasisin MGA, wanda ya sa ya zama gidan caca na kan layi mai mutuntawa da adalci. Suna nuna dubban wasanni daga manyan masu samar da wasanni kamar Juyin Halitta, Play Pragmatic, Quickspin, Spinomenal, da Netent. Fayilolin su sun haɗa da ramummuka, wasannin tebur, Gidan caca na Live, Wasanni, fare kai tsaye, da abubuwan gani. Ana iya da’awar haɓakawa akan wasanni da kan gidan caca. Cashbacks, kari, da spins kyauta suna ba ‘yan wasa damar yin nishaɗi tare da babban haɓaka daga gidan caca. A cikin bita na gidan caca na Malina, za mu bincika kowane bangare na gidan caca, don haka ci gaba da karantawa!

Promo Code: WRLDCSN777
100% har zuwa $ 500
Barka da kari
Samun kari

shafin malina

Dandalin da bayanin Yanar Gizo

An tsara gidan yanar gizon da fasaha tare da bango mai duhu shuɗi wanda aka nuna duk tutoci a cikin inuwa mai haske. Menu yana gabatar da nau’ikan wasanni da abubuwan fare da ake samu, da abubuwan talla.

Ta yin aiki tare da masu ba da wasan lasisi, dandalin wasan caca na Malina Casino yana aiki kamar fara’a. Kowane ramin, Live Casino game, ko kama-da-wane, ana iya buga shi a kowane lokaci kuma za a loda nan take.

Akwai a cikin harsuna 13, gidan yanar gizon yana maraba da ‘yan wasa daga ko’ina cikin duniya.

Masu samar da wasanni da wasanni

Jerin masu ba da wasa a Malina Casino yana da tsayi sosai kuma yana rufe duk manyan masu hankali! Kawai kalli wasu sunayen, adadin wasannin da gidan caca ke da su, da wasu misalai.

malina ramummuka

Mai bayarwa No. na wasanni Misali
Juyin Halitta 71
 • Gonzos Treasure Hunt
 • Walƙiya Caca
 • Blackjack Power
 • Craps Live
Microgaming 334
 • Titin Kabarin Raider na Takobi
 • Lucky Leprechaun
 • Soyayyar Sirri
 • Lost Vegas Aljanu Scratch
Spinomenal 177
 • Littafin Kabilu
 • Amazon sihiri
 • Lucky Score
 • Asalin sunan mahaifi Lilith
EGT 140
 • Cats Royal
 • Super 20
 • Lucky Buzz
 • Retro Cabaret
Babban 5 156
 • Gwajin Wuta
 • Tatsuniyoyi na Hercules
 • Tatsuniyoyi na Kabarin
 • Hoot Loot
Swintt 113
 • Tiger Bonus Baccarat
 • Sweetania Unlimited
 • Littafin Dino Unlimited
 • Littafin Easter
Amatic 154
 • Zafafan ‘ya’yan itace 100
 • Zafi Ashirin
 • Littafin Aztec
 • Kyautar Dragon
Merkur 141
 • Fountain na Fortune
 • Fadar almara
 • Snow Wolf Mai Girma
 • Masks na Afirka
Ilham 159
 • Sarkin Laya
 • 100/1 Roulette
 • Irish Fortune
 • Rush Tennis Go!
Betsoft 149
 • Spinfinity Man
 • Neman Yamma
 • Take Bank
 • Komawa zuwa Venus

Ban da nau’ikan wasannin da ake da su, Malina Casino tana ƙara sabbin abubuwan sakewa akai-akai don haka koyaushe ‘yan wasa za su sami abin sa ido.

Ci gaba

Kamar yadda muka fada, akwai tallace-tallace da yawa a gidan caca na Malina, kuma masu sha’awar wasan za su iya karɓar tayin akan wasannin gidan caca, ko kuma akan wasanni a duk lokacin da suka ji za su iya amfani da ɗan haɓaka don samun babban nasara.

malina promo

 • Barka da Bonus Casino

Ya zo tare da cikakken 100% Bonus wanda ke zuwa 500 EUR, da 200 Bonus Spins.

 • Kyautar Sake Sauke Mako-Mako

Don kadan kamar 20 EUR, mai kunnawa zai iya jin daɗin 50 Bonus Spins akan wasanni masu sanyi.

 • Kyautar Sake Sauke Karshen Mako

Har zuwa 700 EUR ana iya da’awar da 50 Bonus Spins. Tare da irin wannan babban kari, ‘yan wasa za su ji daɗin karshen mako.

 • Cashback na mako-mako

Cashback 15% wanda ya kai 3000 EUR na iya yin da’awar kowane mai amfani da ke son dawo da wasu asarar da ya yi kwanan nan.

 • Live Cashback

Akwai kawai don wasannin Live Casino, wannan cashback yana ba da 25% har zuwa EUR 200!

 • Kyautar Barka da Wasanni

Sabbin masu amfani waɗanda suka ƙirƙiri asusu a gidan caca na Malina na iya karɓar 100% kari har zuwa 100 EUR.

 • Kyautar Cashback akan Wasanni

Har zuwa 500 EUR a cikin sashin wasanni za a bai wa ‘yan wasan da suka tafi don wannan 10% cashback.

 • Acca Boost akan Wasanni

Ta hanyar sanya multibet, akan aƙalla abubuwa uku, mai kunnawa zai iya ɗaukar 10% har zuwa 100,000 EUR, daga jimlar nasara ta farko.

 • Kyautar Sake Saka Mako-Mako akan Wasanni

Yana ba da haɓaka 50% har zuwa 500 EUR don ajiya akan 20 EUR.

Yanzu da muka rufe duk abubuwan da ɗan wasan gidan caca na Malina zai iya ɗauka, ya kamata ku kuma san cewa gidan caca yana ƙirƙirar tallace-tallace na musamman akai-akai, waɗanda ake aika wa masu amfani waɗanda suka yi rajista ga wasiƙarsu.

Gidan caca Live

Gidan caca na Malina ya san cewa don sa duk ‘yan wasan sa farin ciki, dole ne su isar da wasannin Live Casino daga manyan masu samar da wasa, kuma suna yin hakan!

Masu sha’awar wasannin tebur suna da zaɓuɓɓuka da yawa don yin wasannin da suka fi so kai tsaye, ta hanyar shiga sashin Live Casino.

malina live gidan caca

A can, za su sami nau’o’i daban-daban: Top Rated, Club Royale, Caca, Blackjack, Wasan Nunin, Baccarat da Dice, Poker, da Duk Gidan Gidan Gida.

An san masu samar da wasanni masu inganci kuma suna tafiya daga Pragmatic Live da Juyin Halitta, zuwa Swintt da Skywind.

Wasan Wasanni

Babu buƙatar daidaitawa don gidan caca na yau da kullun wanda ke ba da wasanni kawai, lokacin da zaku iya jin daɗin sanya fare akan wasanni, a wuri guda!

A gidan caca na Malina, ‘yan caca na iya jin daɗin kansu da ɗimbin wasanni da manyan gasannin gasar da ke gudana. Bundesliga, Ligue 1, Seria A, Premier League, da sauran su ana nuna su a sashin Wasanni.

Yin fare kai tsaye yana kawo saurin adrenaline a duk lokacin da kuke yin fare akan wasan da ke gab da farawa. Malina tana gabatar da duk wasannin da ke gudana yanzu, amma kuma kuna iya yin fare kan wasan gaba a kowane lokaci.

Sigar wayar hannu

sa top gidan caca, Malina ya inganta ta website don daidaita duk na’urorin da software. Girman allon zai daidaita nan take don samar wa ƴan wasa kyakkyawar ƙwarewar wasan caca, ko dai daga wayar hannu, kwamfutar hannu, ko tebur.

Malina apk

Tsarin yin rajista

Idan har yanzu ba ku da asusu, duba matakan da suka dace don yin rajista:

 1. Dole ne ku zaɓi tsakanin: Kyautar Maraba ta Casino, Kyautar Barka da Wasanni, Lambar Talla idan kuna da ɗaya, ko Ba tare da Kyauta ba.
 2. Saka adireshin imel kuma zaɓi kalmar sirri.
 3. Ƙara sunan ku, sunan ƙarshe, da ranar haihuwa.
 4. Zaɓi ƙasarku, zaɓi kuɗi, ƙara lambar wayarku, birni, titi, da lambar gidan waya.

malina reg

Duk abin da ya rage yanzu, shine danna maɓallin Ƙirƙiri Account kuma kun gama!

Hanyoyin biyan kuɗi

Ko dai kuna son amfani da katin kiredit ɗin ku don yin ajiya, ko fifita wallet ɗin kama-da-wane, a gidan caca na Malina duk suna nan. Gidan caca ba ya ɗaukar kowane kuɗi ko don ajiya ko cirewa kuma yana aiwatar da su nan take. Neteller, Jeton, Skrill, Visa, MiFinity, Mastercard, MuchBetter wasu shahararrun zaɓuɓɓuka ne.

Duk da haka, ka tuna cewa bisa ga ƙasar ku, wasu ƙila ba za su samu ba don haka yana da kyau ku duba sashin Biyan kuɗi kuma ku ga zaɓin da kuke da shi. Matsakaicin adadin ajiya da adadin cirewa shine 10 EUR, kuma matsakaicin jimlar ya dogara da mai bada biyan kuɗi. Tare da Neteller da MuchBetter shine 5000 EUR, yayin da katunan kuɗi shine 2000 EUR.

Hanyoyin da ake da su sune EUR, HUF, NOK, PLN, INR, NZD, USD, BRL, CLP, da PEN.

Cibiyar Tallafawa

Hanya mafi sauri don samun amsa ita ce bincika shafin FAQ, a can, za ku sami batutuwan da aka saba gani da ɗan wasa, kamar: yadda ake cire kuɗin ku, idan kun manta kalmar sirrinku, yadda ake tara kuɗi. Ma’aunin ku, wasa baya ɗaukar nauyi, da sauransu. Idan baku sami tambayar ku akan FAQ ba, to tuntuɓi gidan caca ta Live Chat. Suna amsa nan take kuma za su warware komai da sauri. Har ila yau, suna samuwa 24/7. Hakanan ana iya samun gidan caca ta Malina ta imel a [email protected]

Ribobi da Fursunoni

 • Gidan yanar gizon yana lodawa ba tare da wani lokaci ba kuma ana iya samun dama daga wayar hannu, tebur, kwamfutar tafi-da-gidanka, ko kwamfutar hannu.
 • Ana samunsa a cikin yaruka 13 kuma yana maraba da ‘yan wasa daga ko’ina cikin duniya.
 • Suna bayar da kyaututtuka maraba da kyau, duka akan wasannin gidan caca da kan wasanni.
 • Suna da wasanni marasa ƙima waɗanda ke rufe ramummuka, wasannin tebur, da Live Casino.
 • Abin takaici, gidan caca ba shi da app tukuna.
 • Sashen yin fare kai tsaye yana ba ‘yan wasa damar yin fare akan kowane wasa a duniya kuma su ga abubuwan da ke faruwa a ainihin lokacin.
 • Muna so mu sami damar yin ajiya ta hanyar agogon crypto.

Kammalawa

Gidan caca na Malina yana da kyau a duba saboda ƙarancin ƙirar sa kuma ana iya shigar dashi daga kowace na’ura. Wannan yana haɓaka ƙwarewar mai amfani kuma yana ba ‘yan wasa damar jin daɗin yin duk wasannin.

Daga shahararrun masu samar da wasanni, ana sabunta wasannin koyaushe kuma suna zuwa tare da tasirin sauti mai ban mamaki, zane-zane na 3D, da ƙarin fasali.

Abubuwan haɓakawa sun bambanta, don wasannin gidan caca, da wasanni, kuma suna ba da tsabar kuɗi, kari, da isassun spins kyauta don kiyaye masu amfani da nishaɗi na dogon lokaci.

Mun kuma yaba cewa Malina tana da lasisi daga Hukumar Kula da Wasanni ta Malta kuma ta ɗauki manufar Anti Money Laundering.

Sashin wasanni yana da faɗi sosai kuma yana ba ƴan caca damar ci gaba da kasancewa tare da sabbin gasa da kuma gasa.

Hanyoyin biyan kuɗi da kudaden da ake samu suna da yawa, wanda ke bawa ‘yan wasa damar yanke shawara da kansu hanyar biyan kuɗin da suka fi dacewa don amfani.

Da mun ji daɗin ganin ƙa’idar amma idan aka yi la’akari da fa’idodin ‘yan wasa nawa suke samu ta hanyar yin wasa a nan tuni, muna tsammanin manyan abubuwa da yawa daga gidan caca na Malina a nan gaba.

FAQ

Tambaya: Wane lasisi gidan caca ke da shi? A: Malina Casino tana riƙe da lasisin Hukumar Wasanni ta Malta, lamba MGA/B2C/486/2018. Tambaya: Idan babu wurin fa? A: Gidan yanar gizon yana buɗe 24/7 don haka idan kun riga kun bincika haɗin Intanet ɗin ku, tuntuɓi tallafi don taimako. Tambaya: Shin akwai wasu fare akan eSports? A: Ee, zaku iya samun eSports a cikin rukunin Wasanni. Tambaya: Ta yaya zan yi wasa kyauta? A: Kuna iya yin wasa a yanayin demo kuma ku ga abin da kuke so, kafin wasa don kuɗi na gaske. Tambaya: Wanene zai iya jin daɗin kari na gidan caca? A: Don neman duk wani talla, gami da kari, cashbacks ko spins kyauta, dole ne ɗan wasa ya yi rajista kuma ya yi ajiya a gidan caca na Malina.

Raba wannan labarin
( No ratings yet )
Janet Fredrickson
Janet Fredrickson/ author of the article

Janet Fredrickson ta yi aiki na shekaru 2 a Pin Up Casino kafin ta zama editan jarida a cikin 2020. Ta fara aiki a matsayin marubucin wasanni kuma ƙwararriyar mai duba gidan caca ta kan layi. A cikin 2022, ta ƙirƙiri gidan yanar gizon ta World Casino don buɗe idanun 'yan wasa zuwa masana'antar caca.

Kuna son gidan caca? Raba tare da abokai:
50 Mafi kyawun Casinos