Yadda ake rajista don Foxy Bingo
Don yin wasa akan Foxy Bingo, kuna buƙatar yin rajista. Ba tare da bayanin martaba ba, gidan caca yana samuwa ne kawai don dubawa da dubawa. Don ƙirƙirar bayanin martaba:
- Je zuwa gidan caca.
- Danna “yi rijista” a saman kusurwar dama.
- Zaɓi ɗaya daga cikin ƙasashe 4 da ake da su da kuɗi.
- Shigar da imel ɗin ku.
- Kirkira kalmar shiga.
- Danna “ci gaba”.
- Shigar da bayanan bisa ga fasfo.
- Shigar da lambar zip, adireshin da lambar waya.
- Duba akwatin “zaɓi duk zaɓuɓɓuka”.
- Danna “create my account”.
Don sauƙaƙa yin wasa a gidan caca, yi amfani da mai fassara. Bayan ƙirƙirar bayanin martaba, kuna buƙatar wuce tabbaci. Wato, loda takaddun da aka bincika zuwa tsarin. Ana ɓoye bayanan sirri kuma an kiyaye shi daga yabo. Don ƙaddamar da ganewa, ana ba da shawarar tuntuɓar sabis na tallafi. Bayan tabbatar da bayanin martaba, za ku iya amfani da shafin gaba ɗaya.
Mayar da wallet da cire kuɗi a cikin Foxy Bingo
Rijista yana ba ku damar amfani da duk ayyukan gidan caca. Koyaya, don fare kuɗi na gaske, kuna buƙatar sake cika walat ɗin ku. Don wannan:
- Shiga cikin bayanin martabar ku idan ba ku da riga.
- A kusurwar dama ta sama, danna maɓallin “sama sama”.
- Zaɓi kuɗi kuma shigar da adadin kuɗin ajiya.
- Danna kan hanyar biyan kuɗi mai dacewa (katin banki, walat ɗin lantarki, cryptocurrency).
- Tabbatar da biyan kuɗi.
Ana shigar da kuɗi zuwa asusun nan take. Bayan haka, zaku iya wasa don kuɗi na gaske kuma ku buga jackpot. Bugu da kari, za a sami kari maraba. Ana aiwatar da janyewar nasara bisa ga ka’ida ɗaya. Duk da haka, ka tuna cewa kawai za ku iya samun kush kamar yadda kuka sake cika walat ɗin ku.
Lokacin karɓar kuɗin da aka samu ya dogara da hanyar biyan kuɗi da aka zaɓa. Ana karɓar kuɗi akan walat ɗin lantarki a cikin sa’o’i 24, akan katunan – har zuwa kwanakin kasuwanci 4. Idan kun zaɓi canja wurin banki, lokacin jira na iya ɗaukar kwanakin kasuwanci 3-5.
Sigar wayar hannu ta Foxy Bingo
Kuna iya kunna Foxy Bingo duka akan PC ɗinku da kan wayarku. Babu buƙatar sauke wani abu. Ya isa buɗe shafin daga mai binciken wayar hannu. Shafin zai daidaita ta atomatik zuwa na’urar ku kuma sigar wayar hannu zata buɗe. Idan ya fi dacewa don yin wasa a cikin aikace-aikacen, to ana iya saukar da shi don IOS a cikin Store Store. A kan Android, gidan caca yana samuwa ne kawai a cikin burauzar wayar hannu.
Sigar wayar ba ta bambanta da nau’in PC ba. Yana da ayyuka iri ɗaya da dubawa iri ɗaya. Koyaya, gidan caca ta hannu yana da fa’idodi da yawa:
- za ku iya wasa daga ko’ina kuma kowane lokaci;
- yana aiki ba tare da gazawa ba;
- dace da kowace na’ura;
- baya buƙatar saukewa;
- nice dubawa da sauƙi kewayawa.
Babban fa’idar sigar don wayoyin hannu shine samun dama. Kuna iya buɗe gidan caca a kowane lokaci kuma koyaushe ku kasance farkon wanda zai sani game da sabbin abubuwan da suka faru na bookmaker. Amma ko da kuna wasa akan PC, wannan ba zai shafi nasarorin ta kowace hanya ba. Yiwuwar duk masu caca iri ɗaya ne, ko da me yasa suke wasa. Babban abu yayin amfani da gidan caca shine ingantaccen haɗin Intanet.
Gidan yanar gizon Foxy Bingo
A peculiarity na site ne rashi wasanni betting. Cibiyar ta ƙware wajen yin wasan bingo, kamar yadda sunan gidan caca ya nuna. Bugu da kari, bookmaker yana ba da:
- majajjawa;
- ramummuka na kan layi;
- gidan caca;
- jackpot ramummuka.
Hakanan, nau’ikan nau’ikan daban-daban tare da kari daga cibiyar da tambayoyin akai-akai an ƙara su zuwa gidan caca.
Bingo
Babban fa’idar mai yin littafin shine wasan bingo. Shafin yana ba da nau’ikan nau’ikan wannan wasan: tare da kwallaye 90, 80, 75 da 30. Hakanan akwai wasan bingo tare da jackpot na farko. Kafin zabar ɗaki, ana ba mai wasan caca da duk bayanai game da harabar gida da fasalin wasan. Saboda haka, zaka iya zabar abin da ya dace da kai cikin sauƙi. Bugu da kari, cibiyar tana ba da damar yin wasan bingo kyauta kuma samun damar buga jackpot.
Software (injunan ramummuka) da gidan caca kai tsaye
Shafin yana ba da nau’ikan injunan ramummuka iri-iri daga shahararrun masu haɓakawa. Dukkansu sun kasu kashi-kashi, wanda ke sa a sami saukin samun wasan da ya dace. Idan ba ku san abin da za ku zaɓa ba, kuna iya amfani da sassan “sabbi” ko “sanannen” sassan. Mai yin littafin kuma yana ba da ramummuka jackpot.
Ga masu son yanayin ainihin lokaci, an ƙara gidan caca kai tsaye. A ciki zaku iya yin wasa tare da dillalai kai tsaye kuma ku shiga cikin yanayin caca. Wannan yana ba ku damar tserewa daga gaskiya kuma ku sami lokaci mai kyau.
Lingo
Slingo nau’in wasa ne tare da haɗakar abubuwa na ramummuka da bingo. Foxy Bingo yana da nau’ikan wannan nishaɗin iri 24.
Shafin kuma yana ba da nunin wasan kwaikwayo. Kuna iya sanin hanyoyin injin ramin kyauta kuma zaɓi abin da ya dace da ku. Koyaya, a cikin sigar demo, ba za ku iya yin fare da kuɗi na gaske ba kuma ku ci nasara.
Foxy Bingo tsarin bonus
An bambanta gidan caca ba kawai ta nau’ikan wasanni ba, har ma da tsarin lada mai tsayi. Ya hada da:
- Barka da kari. Don karɓa, sake cika asusunku tare da mafi ƙarancin adadin kuma sanya fare na farko. Bayan haka, spins kyauta da adadin kyautar za a ƙididdige su zuwa asusun.
- Ci gaba. A kan rukunin yanar gizon za ku iya samun nau’ikan nau’ikan 2 waɗanda aka sadaukar don kari daga cibiyar. A can za ku sami duka ci gaba na dindindin da sababbi. Ana sabunta jerin kyaututtuka koyaushe. Bugu da ƙari, don amfani da abubuwan ƙarfafawa, ya isa a yi wasa da hankali.
- Ranar haihuwa Bayan wucewa da tabbaci, za ku sami kyaututtuka daga mai yin littafin a ranar haihuwar ku.
Don sanin duk kari daga gidan caca da ka’idojin amfani da su, kawai je Foxy Bingo. Jerin ladan yana da yawa. Shafin kuma yana da tsarin tsabar kudi. Ana mayar da wani ɓangare na kuɗin da aka kashe zuwa asusun ɗan caca. Hakanan zaka iya samun kari ta hanyar shiga cikin abubuwan da suka faru na cibiyar: gasa, gasa da caca.
Bidiyo na Foxy Bingo
Yana da wuya ga masu farawa su fahimci gidan caca, komai sauƙaƙan ƙirar. Saboda haka, ana ƙarfafa su su kalli bita na bidiyo na shafin. Ga ƙwararrun ƴan caca, zai zama da amfani tare da tukwici, hacks na rayuwa da dabaru waɗanda zasu taimaka wajen haɓaka kuɗi a wasu lokuta. Kuma rage damar yin asara.
Foxy Bingo ribobi da fursunoni
Foxy Bingo cibiyar caca ce. Saboda haka, sake dubawa game da gidan caca ba su da tabbas. Wasu daga cikinsu suna ba da shawarar mai yin littafin, wasu kuma suna rubuta ra’ayoyi mara kyau game da mummunan kwarewarsu. Don gane idan cibiyar ta dace da ku, gwada yin wasa da kanku. Magana game da sake dubawa ba shi da daraja, saboda akwai damar kada ku kula da gidan caca mai kyau.
Ribobi | Minuses |
Nishaɗin caca iri-iri waɗanda babu su a cikin wasu gidajen caca | Akwai kawai a cikin ƙasashe 4 |
Sigar wayar hannu mai dacewa wacce baya buƙatar saukewa | Turanci kawai yana goyan bayan |
Kyakkyawan dubawa da kewayawa mai sauƙi | Babu app don android |
Yana aiki mara aibi | Babu ajiya bonus |
Tsare-tsaren kari | |
Sigar wayar hannu ta dace da kowace na’ura, ba tare da la’akari da ƙirarta, ƙarfinta da shekarar samarwa ba | |
Janye mara iyaka | |
Jackpots kowane wata |
Ko kunna Foxy Bingo ko a’a zabi ne na sirri. Koyaya, da fatan za a lura cewa wannan gidan caca ne mai magana da Ingilishi. Ana samunsa a cikin ƙasashe 4 kawai. Don haka, don amfani da rukunin yanar gizon, dole ne ku nemi hanyoyin da za ku bi ta hanyar wucewa.