Review na FastPay gidan caca 2023

An yi rajistar gidan caca na FastPay a cikin Netherlands kuma Direx NV ne ke sarrafa shi. Ana ɗaukar rukunin yanar gizon lasisi ɗaya daga cikin samfuran da aka fi sani da su a duniya, wanda shine dalilin da ya sa yake da matukar buƙata. Da kyau, jeri mai ban sha’awa na nishaɗin caca, kyaututtukan maraba na karimci, kusan biyan kuɗi nan take da kuma halin gaskiya ga masu amfani shine tabbacin hakan.

Bonus:Bonus 100% har zuwa $ 150 + 100FS
Ziyarci android Zazzagewa ios Zazzagewa
Promo Code: WRLDCSN777
100% bonus ajiya har zuwa $ 150 + 100 FS
Barka da kari
Samun kari
fastpaysite

FastPay gidan caca bonus

Da farko, yana da kyau a lura da kyautar maraba da za a iya karɓa don ajiyar farko na akalla $ 15 a cikin adadin 100%. Har ila yau, ’yan caca suna karɓar spins 100 kyauta a asusunsu, wanda zai taimaka musu gwada wannan ko waccan injin. Ana ƙididdige spins yau da kullun a cikin ƙarin 20, tare da haɓakar wagering na x50.

Don ajiya na biyu, mai kunnawa zai iya samun kashi 75% na ajiyarsa idan ya ajiye daga $15 zuwa $75 zuwa ma’auni. A wannan yanayin, wagering iri ɗaya ne, sharuɗɗan kwana biyu ne don shari’o’in farko da na biyu. A ranar Asabar, membobin gidan caca za su iya samun spins kyauta cikakkiyar kyauta. Idan kafin haka kun yi fare daga $15 na kwanaki 6.

fastpaybonus

Free spins accrual dangane da ajiya adadin

$10 25 free spins
$100 100 free spins
$200 150 free spins
$400 300 free spins
$800 500 free spins
$1600 1000 free spins

Kuna iya nemo sharuɗɗan samar da spins kyauta kai tsaye akan albarkatun Fast Pay. Amma, zai yiwu a kashe spins kyauta na musamman akan injin Ramin: Starburst, da kuma wager daidai da ƙa’idodin yanzu.

Bonus shirin

Domin jawo hankalin masu farawa zuwa dandalin su, gidan caca na kan layi ya haɓaka tsarin kari na musamman. Don haka, alal misali, masu amfani za su iya amfani da lambobin talla na musamman waɗanda za ku iya samun spins, kuɗi ko wasu kyaututtuka masu ban sha’awa. Zane na “Sake lodi” yana faruwa a ranar Talata da Juma’a. Ga ‘yan wasa daga matakan 4 zuwa 10 waɗanda suka yi ajiya daga $15, ana ba da ƙarin lada. Amma, rarraba ta zai faru ne kawai a daidaikun mutane.

fastpaybonusprogram

Ga waɗanda suka sami sabon matakin, ana ba da ƙarin spins. A wannan yanayin, wagering zai zama x10. Bugu da ƙari, yana da daraja nuna alamar tsabar kudi, wanda za’a iya karɓa sau ɗaya a wata, kuma ba kwa buƙatar yin wasa da shi. Duk da haka, kawai waɗanda suka isa matakan 9th da 10th kawai za su iya karɓar kuɗi, adadin kuɗin da kansa zai iya kaiwa 10%. FastPay gidan caca kuma yana ba da duk ranar haihuwa tare da kyaututtuka masu dacewa. Domin samun su, kawai kuna buƙatar shigar da lambar tallata FASTBIRTHDAY, godiya ga wanda zaku iya samun kusan $52.

Baya ga abubuwan da aka bayar na sama, gasa masu ban sha’awa da tsere suna bayyana lokaci-lokaci akan albarkatun hukuma. Kuma, mafi yawan sa’a ne kawai za su iya lashe su! To, ga waɗanda suke son cin nasara babban kuɗi, akwai rukunin ramummuka daban-daban tare da jackpots masu ci gaba.

Rijista da tabbatarwa

Masu amfani daga kasashe daban-daban sama da 100 na duniya za su iya ƙirƙirar asusu a cikin kulob ɗin. Ciki har da yankuna masu magana da Rashanci. Domin ƙirƙirar sabon shafi, kawai kuna buƙatar bin gajeriyar umarni:

 • Ziyarci albarkatun hukuma, nemo maɓallin “Register” a ƙasan shafin.
 • Cika ɗan gajeren takardar tambayoyi (e-mail, kalmar sirri mai ƙarfi, kuɗin wasa da lambar talla).
 • Tabbatar da rajista ta danna hanyar haɗin yanar gizo daga harafin a cikin wasiku, sannan shiga cikin albarkatun.

fastpayreg

An yi la’akari da yin rajistar an kammala, amma yana da kyau a shigar da ƙarin cikakkun bayanai a cikin “Bayanan Bayani”. Don daga baya ba za a sami matsala ba. Tabbatar da masu amfani yana faruwa akan buƙata kuma yawanci yana ɗaukar kusan mintuna 10, kuma tabbatar da takaddun yana ɗaukar sama da awanni 12.

Don ƙaddamar da ganewa, kawai kuna buƙatar aika takaddun da ake bukata zuwa ga gudanarwa kuma, ba shakka, tabbatar da lambar wayar. Don haka, alal misali, masu caca za su aika kwafin fasfo ɗin su, shafi mai izinin zama, da kuma shaidar mallakar tsarin biyan kuɗi.

A wasu lokuta, suna iya neman hoton mai amfani da kansa a bayan bayanan takardu. Idan akwai zargin zamba, ma’aikatan gidan caca na iya yin kiran bidiyo ga abokin cinikin su. Domin kiyaye masu amfani da mu a matsayin amintattu gwargwadon yiwuwa.

Mobile version da FastPay gidan caca app

Ga masu na’urorin hannu, cibiyar caca tana ba da amfani da sigar šaukuwa ta musamman. Duk abin da dan wasa ya kamata ya yi a wannan yanayin shine shigar da adireshin gidan caca a cikin burauzar kuma shiga ciki. Don haka, ɗan wasan caca yana ziyartar babban shafin dandalin, wanda gaba ɗaya yayi daidai da sigar tebur.

fastpayapk

Hakanan yana yiwuwa a zazzage wani ƙa’idar Fast Pay na daban don na’urorin Android da iOS. Don yin wannan, kawai kuna buƙatar zuwa shagunan hukuma ko kayan aikin jigo na musamman. Hanyar shigarwa kanta abu ne mai sauƙi kuma ba zai ɗauki lokaci mai yawa ba. Godiya ga wannan, kuna samun cikakkiyar software, da ikon yin wasa a kowane wuri mai dacewa.

Injinan gidan caca

Gidan caca FastPay yana aiki na musamman tare da manyan masu samarwa kamar NetEnt, NYX, Microgaming, Play’n GO da sauran masu haɓakawa da yawa. Don cikakken fahimtar kewayawa na rukunin yanar gizon, yana da kyau a yi la’akari da duk rukunoni kusa:

 • na’urorin sayar da kayayyaki – a cikin sashin akwai babban zaɓi na na’urorin da suka bambanta duka a cikin nau’i da nau’i;
 • roulette sanannen wasa ne, zaku iya samun nau’ikan Turai, Amurka da Faransanci;
 • gidan caca live – wasanni tare da dillalai na gaske da yanayi na musamman;
 • wasanni na katin – classic kuma mafi na zamani nisha Formats, daga cikinsu wanda zai iya musamman haskaka: baccarat, blackjack, da dai sauransu.;
 • karta – babban zaɓi na wasan karta na tebur da kartar bidiyo.

fastpaslots

Domin kewaya rukunin yanar gizon, ya zama mafi dacewa, gudanarwar gidan caca ta ƙara rarrabuwar wasannin ta mai haɓakawa. Hakanan zaka iya samun kowane takamaiman inji da suna kuma yana yiwuwa a yi wasa kyauta.

Software

Kundin wasan FastPay ya ƙunshi adadi mai yawa na wasanni 2000+ da kusan 20 daban-daban situdiyo da masu samar da software. Kusan 85% ramummuka ne na caca. Gidan yanar gizon ya ƙunshi wasanni na Microgaming, NetEnt, amma akwai kuma wasu masu haɓakawa. Fiye da ramummuka daban-daban na caca 100 daga ƙungiyar Play’n’GO ana gabatar dasu akan dandamalin caca, zaku iya ganin injinan arcade da ƙarin tsarin zamani.

fastpaysoft

Bugu da kari, a kan shafin za ka iya samun irin wannan Studios kamar: Yggdrasil, 1x2Gaming, BGaming, 2by2, Juyin Halitta, Playson. Godiya ga wannan, cikakken kowane ɗan wasa zai iya samun wani abu mai ban sha’awa ga kansu! Hakanan yana da mahimmanci a lura cewa albarkatun caca suna ƙoƙarin mayar da hankali ba kawai akan injinan ramummuka ba, har ma da wasu abubuwan nishaɗi. Abin da za ku iya gani da kanku, amma don wannan, ba shakka, kuna buƙatar ziyarci albarkatun kanta.

Live gidan caca

Live wasanni tare da real croupiers suna samun karin kuma mafi shahararsa tsakanin caca daga ko’ina cikin duniya. Abin da ya sa FastPay ya ƙara wasanni sama da 50 zuwa wannan sashin na roulette ɗaya kawai, wanda tabbas ya cancanci kulawar ku! Bugu da kari, akwai fiye da ɗari wasu wasanni live (blackjack, baccarat, karce cards, da dai sauransu.). Bugu da ƙari, ya kamata a fahimci cewa duka iyakoki da tsarin kanta zai bambanta tsakanin tebur daban-daban. Ko da nau’in “poker” ya tattara kusan matsayi 20.

Abũbuwan amfãni da rashin amfani na gidan caca

Kafin yin wasa don kuɗi na gaske, yana da mahimmanci a yi la’akari ba kawai kundin wasan kwaikwayo ba ko, alal misali, wasu bayanan fasaha. Bugu da ƙari, yana da kyau a yi nazarin bangarori masu kyau da marasa kyau don haka a nan gaba ba za ku sami matsala tare da wannan ba.

Amfani:

 • tabbataccen lasisi mai inganci;
 • aiki na musamman tare da shahararrun samfuran;
 • damar yin wasanni masu rai tare da croupiers na gaske;
 • spins kyauta don masu farawa;
 • damar samun lada mai yawa ga abokan ciniki na yau da kullun;
 • goyan bayan babban adadin kuɗi da tsarin biyan kuɗi;
 • zana manyan jackpots da amsa mai sauri a cikin taɗi kai tsaye.

Daga cikin minuses, mutum zai iya ware gaskiyar cewa a wasu ƙasashe ba za a iya yin rajista a kan dandamali ba, rashin samun wasu wasanni na wasu yankuna, da kuma rubutun da ba su dace ba don sassan bayanai.

Hanyar banki, ajiya da kuma cirewa

FastPay Casino tana karɓar kuɗi daga abokan cinikinta a cikin shahararrun tsare-tsare. Hakanan yana yiwuwa a janye bayanan sirri ta amfani da hanyoyi daban-daban. Shahararru sune zaɓuɓɓuka masu zuwa:

 • katunan banki Visa, Master Card;
 • tsarin biyan kuɗi na lantarki ecoPayz, Neteller, QIWI, Skrill, WebMoney;
 • tsare-tsaren canja wurin ci gaba (nau’ikan cryptocurrencies).

sauri biya banki

A wannan yanayin, ba za a janye hukumar ba, kuma sharuɗɗan yin rajista kusan nan take. Yayin da ake aiwatar da aikace-aikacen don janyewa a cikin rabin sa’a. Samun kuɗin kuɗi zuwa takamaiman cikakkun bayanai zai faru daga awa 1 zuwa kwanaki 3.

Sabis na tallafi

Taimakon kafa caca yana aiki a kowane lokaci don dacewa da abokan ciniki da kansu, saboda haka zaku iya neman taimako a kowane lokaci na rana. Domin tuntuɓar ƙwararrun tallafin fasaha, zaku iya amfani da hanyoyin masu zuwa:

 • rubuta a cikin hira ta kan layi akan albarkatun hukuma;
 • cika fom ɗin amsawa;
 • aika wasiƙar da ta dace zuwa ƙayyadadden adireshin imel;
 • tuntuɓar kwararru ta tashar Telegram.

Bugu da kari, zaku iya yin kiran bidiyo, don wannan kuna buƙatar zuwa Skype. Hakanan ya kamata a lura cewa zaɓi mafi sauri shine taɗi ta kan layi, kuma mafi tsayin amsawa.

Akwai harsuna akan rukunin yanar gizon

Dandalin harsuna da yawa yana goyan bayan ɗimbin harsuna don sa masu amfani su ji daɗi kamar yadda zai yiwu. Don haka, alal misali, zaku iya amfani da Ingilishi, Sifen, Kazakh, Jamusanci, Yaren mutanen Norway, Yaren mutanen Poland, Rashanci, Baturke, Ukrainian, Finnish, Czech, Yaren mutanen Sweden ko Jafananci.

Kuɗi

Dandalin caca na hukuma yana karɓar adadi mai yawa na agogo, gami da: bitcoin, tsabar kuɗi bitcoin, ethereum, litecoin, dalar Australiya da Kanada, dalar Amurka da dalar New Zealand, krone na Norwegian, zloty na Poland, Czech koruna, Rand na Afirka ta Kudu, yen Jafan.

Lasisi

Duk bayanan abokin ciniki na FastPay sirri ne kuma suna kiyaye shi ta dokokin Curacao, tunda lasisin Maltese ne gidan caca na kan layi ya samu! Domin kare bayanan sirri ta hanyar fasaha, an yi amfani da tsarin ɓoye na zamani.

Don ƙarin bayani game da keɓaɓɓu da tsaro, da fatan za a tuntuɓi tallafin fasaha. Don haka, kasancewar lasisi yana ba ‘yan wasa tabbacin samun biyan kuɗi akan lokaci da sabis mai inganci. Kuna iya duba takaddun shaida akan albarkatun Fast Pay na hukuma ko a shafin ƙungiyar tabbatarwa.

Mahimman sigogi na gidan caca na FastPay akan layi

Albarkatun hukuma https://fastpay-go.com
Lasisi Curacao (Antillephone NV – 8048/JAZ).
Shekarar kafuwar 2018
Mai shi Direx NV
Deposit/cirewa ecoPayz, MasterCard, Neteller, QIWI, Skrill, Visa, WebMoney, Cryptocurrencies da sauran tsarin canja wuri na ci gaba.
Mafi ƙarancin ajiya Daga $5
Sigar wayar hannu Don na’urori akan tsarin aiki Android da iOS, tushen burauza da nau’in zazzagewa.
Taimako Taɗi ta kan layi, imel, fam ɗin amsawa, tashar Telegram.
Nau’in wasan Ramin bidiyo, wasannin kati, wasannin raye-raye, roulette, karta, da sauransu.
Kuɗi Bitcoin, Bitcoin Cash, Ethereum, Litecoin, dalar Australiya da Kanada, dalar Amurka da dalar New Zealand, krone na Norwegian, zloty na Poland, koruna Czech, Rand na Afirka ta Kudu, yen Jafananci.
Harsuna Turanci, Spanish, Kazakh, Jamus, Norwegian, Yaren mutanen Poland, Rashanci, Baturke, Ukrainian, Finnish, Czech, Yaren mutanen Sweden ko Jafananci.
Barka da kyauta Yayi kyauta mai karimci ga sababbin abokan ciniki, wanda ke ba ku damar samun kari don ajiya.
Amfani Babban zaɓi na kayan aikin biyan kuɗi da agogo, babban shirin kari, wasanni masu ban sha’awa, software mai inganci, da sauransu.
Rijista Cika ɗan gajeren fom tare da bayanan sirri kuma tabbatar da imel/lambar wayar ku.
Tabbatarwa Don tabbatar da ainihin mai kunnawa, samar da takardu.
Masu samar da software Wasan Juyin Halitta, NetEnt, Play’n’GO, Microgaming (Quickfire), Wasan Yggdrasil, BGaming, Amatic, EGT, Wasa na Pragmatic

FAQ

Wadanne takardu nake bukata in bayar don tabbatar da asusuna?
Kamar yadda yake a kowace irin wannan cibiya, don cire kuɗi kuna buƙatar gano asusunku. Wannan na iya zama fasfo, lasisin tuƙi, hoto ko hoton kayan aikin biyan kuɗi, da lissafin amfani ko shafin rajista.
Bonus da wagering bukatun
Domin samun kyautar maraba, kuna buƙatar yin ajiya na mafi ƙarancin adadin da aka ƙayyade. Sa’an nan kuma an ba da kuɗin bonus na wani ɗan lokaci tare da ƙayyadadden mai yawa. Makamantan sharuɗɗan sun shafi duk kari. Duk da yake fare suna da ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙima, waɗanda za a iya samun su kai tsaye a cikin wasan kanta.
Zan iya yin wasa kyauta a gidan caca?
Ee, ba kwa buƙatar yin rajista don wannan! Duk abin da kuke buƙata shine zaɓi na’urar da kuke so kuma kunna ta a yanayin “demo”, sannan ku ji daɗin wasan.
Shin FastPay gidan caca yana sada zumunci ta hannu?
Hukumar kulab din tayi tayin amfani da sigar wayar hannu ta musamman! Ana iya sauke shi ko amfani da shi kai tsaye daga mai lilo. Ya bambanta a cikin irin wannan saitin ayyuka da dubawa.
Menene matsakaicin lokacin janyewar gidan caca?
Ba tare da la’akari da tsarin da mai kunnawa ya zaɓa ba, za a cire kuɗin a cikin sa’a 1 zuwa kwanaki 3, wanda yake da kyau sosai idan aka kwatanta da irin wannan cibiyoyin!
Raba wannan labarin
( No ratings yet )
Janet Fredrickson
Janet Fredrickson/ author of the article

Janet Fredrickson ta yi aiki na shekaru 2 a Pin Up Casino kafin ta zama editan jarida a cikin 2020. Ta fara aiki a matsayin marubucin wasanni kuma ƙwararriyar mai duba gidan caca ta kan layi. A cikin 2023, ta ƙirƙiri gidan yanar gizon ta World Casino don buɗe idanun 'yan wasa zuwa masana'antar caca.

Kuna son gidan caca? Raba tare da abokai:
50 Mafi kyawun Casinos