Bob Casino Bonus
Idan kun ziyarci Bob Casino a karon farko, zaku iya dogaro da lada maraba da karimci. Ana rarraba kyaututtuka tsakanin adibas 3 kuma suna ba ku damar samun tayin kari mai ban sha’awa mai yawa. Baya ga kyautar ajiya, ana ba ’yan wasa kyauta kyauta, wanda za su iya amfani da su a cikin wuraren wasan da suka fi so. Don haka, don ajiya na farko, masu amfani za su sami damar samun kari na 100% har zuwa $100 hade, da kuma 100 free spins akan wasan Boomanji. Za a ƙididdige spins kyauta a cikin kwanaki 4, bi da bi, 25 free spins kowace rana. Tabbatar amfani da lambar talla don samun kari na farko, wanda za’a iya samu akan albarkatun jigo daban-daban.
Kyautar ajiya ta biyu tana ba ku damar samun ƙarin kyaututtuka daga Bob Casino, ana gabatar da shi a cikin nau’in kari na 50% kuma yana iya zuwa $ 100. A matsayin kyauta na ƙarshe don masu farawa, akwai kari don sake cika na uku. Amma, irin wannan tayin ya dace kawai ga waɗanda suka yi amfani da na farko da na biyu. Da kyau, kyautar da kanta an gabatar da ita a cikin nau’in kari na 50% har zuwa $ 200 + 30 spins kyauta waɗanda za a iya kashe su akan Ramin Tourist Tipsy.
Barka da kyaututtuka don sababbin sababbin
Cika lamba | Me za ku iya samu |
Na farko | 100% har zuwa $ 100 + 100 spins kyauta |
Na biyu | 50% har zuwa $ 100 + 50 spins kyauta |
Na uku | 50% har zuwa $200 + 30 spins kyauta |
mai kyau shirin
Bob online gidan caca yayi ƙoƙari don ƙarfafa ba kawai sababbin abokan cinikinsa ba, har ma da ‘yan wasa na yau da kullum. Misali, dandalin yana da tallace-tallace na yau da kullun masu zuwa da tayin kari:
- Sake kaya – kowace Juma’a, ana yin wani nau’in haɓakawa na musamman akan rukunin caca. Godiya ga wannan, ‘yan caca suna da damar yin amfani da fa’idar kari har zuwa 49% zuwa adadin ajiya + 20 spins kyauta. Amma a lokaci guda, kari yana da matsakaicin iyakar iyaka, wanda shine $ 230. Ana iya samunsa a shafin kalanda.
- Kalanda – ya ƙunshi duk tayin tallan da aka gudanar akan rukunin caca. Musamman ga kowane ɗan wasa, za a sanya ranaku na musamman a kalandarsu. Baya ga kari, zaku iya samun jadawalin wasannin gaba da na yanzu a ciki.
- Gasar wasanni – ‘yan wasa suna samun damar shiga cikin yaƙi na musamman don $ 5,300 + 12,000 spins kyauta kowane mako. Duk abin da ake buƙata a cikin wannan harka shine a ci maki da yawa kamar yadda zai yiwu, ɗauki matsayi mafi girma a cikin jagororin jagora kuma ku ji daɗin kyautar da ta cancanta.
- Shirin VIP – don ƙarfafa abokan cinikin su har ma da ƙari, gidan caca Bob yana da ingantaccen tsarin aminci. Ya ƙunshi matakan 22, kowannensu yana ba ku damar samun kyautar kuɗin ajiya na ku. Girman matakin da mai kunnawa ke samu, ƙarin keɓancewar talla yana jiransa. Domin matsawa zuwa wani sabon matakin, kawai kuna buƙatar tara maki kuma kuyi wasa don kuɗi na gaske.
Bugu da ƙari, akwai lambobin talla na musamman akan albarkatun caca, bisa ga abin da ‘yan caca za su iya karɓar ƙarin kyaututtuka daban-daban. Yawancin lokaci, hukumar gidan caca tana aika alamomi na musamman ga ‘yan wasan ta ta wasiƙa ko kuma ana iya samun su akan albarkatun jigo daban-daban.
Yadda ake yin rajista a Bob Casino
Ana yin rajista akan gidan yanar gizon hukuma na gidan caca ta kan layi bisa ga hanya mai sauƙi. Don yin wannan, kawai kuna buƙatar shiga ta hanyoyin sadarwar zamantakewa daban-daban ko kuma cika ɗan gajeren fom ɗin rajista:
- imel na yanzu;
- haɗakar kalmar sirri mai ƙarfi da tabbatarwa;
- suna da sunan mahaifi;
- Ranar haifuwa.
Tabbatar da asusu
Bayan haka, mai kunnawa dole ne ya tabbatar da wasiƙarsa, don wannan kawai kuna buƙatar bi hanyar haɗin yanar gizo daga wasiƙar. Sannan mai amfani yana buƙatar shiga cikin albarkatun. Amma, don yin ajiya da kuma cire kuɗi daga ma’auni, kuna buƙatar tabbatar da asusun ku. Don gano shafin, aika gwamnatin Bob Casino nau’ikan takardu masu zuwa:
- Hoto / duba shafin farko da rajista na fasfo. Hakanan suna iya buƙatar hoton hoton sirri na asusun lantarki, idan abokin ciniki ya yi ajiya daga gare ta.
- Ga wadanda suke son sake cika asusun su da katin roba, dole ne a tabbatar da shi ba tare da kasala ba.
- Aika hoto na gefen gaba na filastik (ana fentin lambobi 8 na tsakiya ko an rufe su).
- Kazalika hoton gefen filastik (CVC code shima ya kamata a fentin shi ko an rufe shi).
Zai fi kyau a yi amfani da tsarin biyan kuɗi ɗaya don cirewa da sake cikawa, ta yadda a nan gaba ba za a sami matsala ba. Bisa ga sanannun ƙididdiga, cirewa zuwa e-wallets sun fi sauri fiye da na katunan banki.
Sigar wayar hannu da aikace-aikacen gidan caca “Bob”
Kuna iya zuwa albarkatun gidan caca na hukuma daga kusan kowace na’urar zamani, saboda wannan ba kwa buƙatar saukar da software daban. Abin da kawai za ku yi a wannan yanayin shine shigar da dandamali ta hanyar wayar hannu ko nau’in madubi, sannan ku shiga cikin tsarin. Don haka, kuna samun damar shiga dandamali akai-akai daga wayar hannu kuma kuna iya amfani da duk fasalulluka a duk lokacin da kuke so.
Abin takaici, a yau ba shi yiwuwa a zazzage wani aikace-aikacen Bob na gidan caca daban, amma duk da wannan, sigar wayar hannu tana da kyau ba tare da shi ba. Kuma, idan kun ga kowane aikace-aikacen dandamali akan hanyar sadarwar, to tabbas waɗannan ƴan damfara ne, tunda ba a samar da software na hukuma ba. A kowane hali, kada ku je don yaudarar masu gidan yanar gizon marasa gaskiya, kada ku shigar da bayanan ku, saboda kawai kuna iya rasa duk kuɗin da ke cikin asusun ku na sirri.
Injinan gidan caca
Gidan yanar gizon gidan caca ya ƙunshi nau’ikan injunan ramummuka daban-daban sama da 800 na musamman daga sama da amintattun masu haɓakawa. Godiya ga wannan, ko da mafi sauri player zai iya samun cancantar nisha wa kansa a nan. Domin yin kewayawa ta hanyar hanya mafi dacewa kamar yadda zai yiwu, duk wasanni an raba su zuwa nau’ikan masu zuwa:
- Sabo – sashin ya ƙunshi sabbin wasanni daga masu haɓakawa daban-daban.
- Ramin ramummuka – zaku iya samun adadi mai yawa na injunan ramuka don kowane dandano.
- Board – shafin ya sanya a cikin kansa irin shahararrun wasanni kamar: roulette, blackjack, baccarat.
- Live gidan caca – damar yin wasa tare da ainihin croupiers.
Don nemo matsayin da ake so, ba za ku iya bincika kawai ta sassan ba, har ma da take ko mai haɓakawa. Kusan kashi 90% na duk abun ciki a cikin gidan caca na Bob shine, ba shakka, injinan ramuka. An sanya su a cikin nau’i biyu, wato ramummuka da sababbi. Bugu da kari, akwai fiye da 1800 daban-daban matsayi a cikin babban sashe tare da ramummuka. Ba a gabatar da sashin wasannin “tebur” sosai ba, amma har yanzu kuna iya samun wani abu mai ban sha’awa don kanku. Amma, irin wannan ƙarancin ya cika cikakkiyar ramawa ga sashin tare da wasanni masu rai, wanda ‘yan wasa za su sami adadi mai yawa na tayi masu ban sha’awa. Don haka, alal misali, akwai: roulette, baccarat, blackjack, keno, Texas holdem, sic-bo da sauran nau’ikan karta. Gabaɗaya, fiye da wasanni 100 na asali na rayuwa, wanda ya fi na sauran kamfanoni masu kama da juna.
Software
Bob Casino yana aiki tare da ɗimbin mashahuran masu samarwa, wanda ya taimaka ba kawai faɗaɗa kundin wasan kwaikwayo ba, har ma ya cika shi da ingantaccen ingantaccen software. Don haka, akan albarkatun hukuma, masu amfani za su sami sama da masu haɓaka 17, waɗanda za a iya bambanta su musamman: EGT, Amatic, Thunderkick, NextGen Gaming, Microgaming da sauran su. Baya ga zaɓin ramummuka na gargajiya, rukunin yanar gizon yana ba da nishaɗi na musamman don bitcoins ko wasanni tare da croupiers na gaske.
gidan caca live
Kwanan nan, wasannin kai tsaye sun shahara sosai a duk gidajen caca na kan layi. Abin da ya sa kafa caca Bob ya yi ƙoƙari ya ci gaba da irin waɗannan albarkatu kuma yana ba abokan cinikinsa babban zaɓi na wasanni tare da croupiers na gaske. Wanne za a iya samu kai tsaye a cikin shafin mai suna iri ɗaya, inda kamfanoni irin su Evolution Gaming, NetEnt da Ezugi ke wakilta. Don haka, sashin rayuwa ya tattara sama da matsayi 100 kuma ana iya ɗauka da kyau ɗaya daga cikin mafi kyau. A ciki, masu amfani za su sami teburi masu ƙanana da babba, a cikin shahararrun yaruka daban-daban, da kuma bambance-bambancen nishaɗin da aka saba da su da ƙari da yawa. Godiya ga wannan, duk masu amfani suna samun dama ta musamman don yin wasa tare da croupiers na gaske kuma, ba shakka, ƙwarewa ta musamman.
Abũbuwan amfãni da rashin amfani na gidan caca
Ga sababbin abokan ciniki, yana da mahimmanci musamman don gano idan gidan caca ya dace da su ko kuma idan yana da kyau a nemi wani abu mafi dacewa. Wannan shine dalilin da ya sa yana da kyau a yi la’akari da kyawawan bangarorin gidan caca na Bob don kawar da duk wani haɗari a nan gaba. Amfani:
- zane mai zane mai launi;
- babban zaɓi na nishaɗi;
- tayin talla mai riba;
- amfani da shahararrun tsarin biyan kuɗi;
- gasa na musamman da ban sha’awa.
Duk da irin wannan adadi mai yawa na fa’ida, kulob ɗin caca yana da rauni, wanda shine cewa warware rikice-rikice na iya faruwa a cikin yardar gwamnati. Sabis na tallafi ba koyaushe yana ɗaukar gefen masu amfani ba. Shi ya sa, ana iya la’akari da wannan a matsayin babban ragi, tunda duk wani dandamali mai aminci yakamata ya saurari ra’ayoyin masu amfani da shi. Har ila yau, rashin amfanin sun haɗa da iyakataccen adadin wasannin allo daban-daban. Amma, duk da haka, idan kun sanya ƙimar gabaɗaya, to, kafawar caca ta sami ingantaccen 9.
Hanyar banki, ajiya da kuma cirewa
Kuna iya sake cika asusun gidan caca na Bob ta amfani da shahararrun tsarin biyan kuɗi da yawa. Godiya ga wannan, gwamnati tana ƙoƙarin sanya sabis ɗin ta ya dace sosai kuma a sauƙaƙe samarwa masu amfani da kayan aikin biyan kuɗi masu yawa. Misali, akwai zaɓuɓɓuka masu zuwa:
- Visa da katunan banki na MasterCard;
- tsarin lantarki Neteller, Skrill, QIWI, WebMoney, YuMoney;
- canja wurin banki.
A lokaci guda, akwai ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun da kuma mafi girma, wanda za’a iya samuwa a cikin sashin da ya dace. Amma, yana da kyau a fahimci cewa za a caje wasu kwamiti yayin ajiya. Ana biyan kuɗi akan albarkatun a cikin ɗan gajeren lokaci, ban da katunan banki waɗanda biyan kuɗin zai iya wuce kwanaki 3. Iyakokin janyewar da aka gabatar ba su da ban sha’awa sosai. Domin ‘yan wasa za su iya cire wani adadi ne kawai a kowace rana. Domin cire kudi, dan wasan zai tabbatar da asusunsa. Hanyar kanta ana yin ta mataki-mataki kuma an kwatanta shi a cikin sashin da ya gabata.
Sabis na tallafi
Don taimako mai sauri da inganci tare da kowane tambayoyi ko yanayi, ‘yan wasa za su iya tuntuɓar tallafin Bob Casino. Don yin wannan, kuna buƙatar rubuta wasiƙar da ta dace ga ƙwararru a cikin taɗi ta kan layi ko zuwa ga takamaiman imel. Da kyau, samun tallafi na kowane lokaci, ƙwararrun harsuna da yawa da aikin tallafi na gaggawa yana ba ku damar magance kowace matsala da sauri. Bugu da ƙari, a matsayin sashe na musamman, an gabatar da FAQ, inda za ku iya samun amsoshin tambayoyin da suka shahara. Ko da wane irin hanya ne mai kunnawa ya yi amfani da shi, yana da tabbacin samun cikakken shawara da mafita ga wata matsala. Kuma, idan kuna neman hanya mafi sauri don tuntuɓar tallafin fasaha, to, yi amfani da taɗi ta kan layi.
Wadanne harsuna
Casino Bob yana ba abokan cinikinsa shahararrun nau’ikan yare da yawa, ta yadda kowa zai iya zaɓar zaɓin da ya dace da kansa. Don haka, alal misali, zaku iya fassara dandalin zuwa: Ingilishi, Swiss, Jamusanci, Finnish, Fotigal, Yaren mutanen Poland, Sifen, Faransanci, Jafananci, Sinanci ko Rashanci.
Menene kudade
Domin yin wasan ya fi jin daɗi, Bob Casino yana fasalta yawancin kuɗaɗen da ake nema a duniya. Daga cikin su: Yuro, dalar Amurka da dalar Kanada, ruble na Rasha, dalar New Zealand, krone na Norwegian, zloty na Poland.
Lasisi
Dandalin kanta yana aiki a ƙarƙashin ingantacciyar lasisin Curacao, zaku iya gani da kanku. Don yin wannan, kawai kuna buƙatar ziyarci gidan yanar gizon hukuma na gidan caca. Duk wasannin da aka gabatar suna da lasisin da ya dace, amma babu takaddun shaida daga ƙungiyoyin tantancewa. Amma a maimakon haka, alamar tabbatarwa daga iTechLabs ta bayyana, duk da haka, ‘yan wasa ba za su iya ganin kididdigar tabbatarwa ba.
Babban sigogi na kafa caca Bob
Albarkatun hukuma | https://www.bobcasino.com/ |
Lasisi | Malta |
Shekarar kafuwar | 2017 |
Mai shi | N1 Interactive Limited kasuwar kasuwa |
Deposit/cirewa | Visa, MasterCard, Neteller, Skrill, QIWI, WebMoney, YuMoney, da kuma canja wurin banki. |
Mafi ƙarancin ajiya | daga $5 |
sigar wayar hannu | goyon bayan na’urorin zamani akan Android da iOS tsarin aiki, cikakken aiki. |
goyon baya | 24/7 aiki, shawarwari via e-mail da online chat. |
Nau’in wasan | mashahuri, sababbi, ramummuka na caca, gidan caca kai tsaye, wasu.
|
Kuɗi | Yuro, dalar Amurka da dalar Kanada, ruble na Rasha, dalar New Zealand, krone na Norway, zloty na Poland. |
Harsuna | Ingilishi, Swiss, Jamusanci, Finnish, Fotigal, Yaren mutanen Poland, Sifen, Faransanci, Jafananci, Sinanci da Rashanci. |
barka da kyauta | bayan rajista, ‘yan wasa suna samun lada mai karimci a cikin nau’in kari na ajiya + spins kyauta. |
Amfani | m dubawa, fadi da kewayon nisha, na yau da kullum gasa, da dai sauransu. |
Rijista | cika ƙaramin fom ɗin rajista da tabbatar da imel. |
Tabbatarwa | tabbaci na ainihi, samar da takamaiman jerin takardu. |
Masu samar da software | Amatic, NetEnt, EGT, Belatra, Wasan BetSoft, Juyin Halitta, Endorphina, GameArt, Habanero, Ezugi, iSoftBet, ELK, SoftSwiss, Thunderkick, Ainsworth, Amaya, NextGen Gaming, Microgaming. |