Bonuses a BitStarz gidan caca
Ga duk sabbin ‘yan wasa, gudanar da BitStarz Casino nan da nan bayan rajista ya tara adadin adadin spins kyauta. Amma, kuna iya samun kari bisa ga sharuɗɗa masu zuwa:
- Duk kudaden kari dole ne a yi amfani da su tare da adadin da ya dace kafin a cire su;
- Matsakaicin yuwuwar nasara daga waɗannan spins ba zai iya zama fiye da Yuro 100 (2mBTC).
A sakamakon haka, masu farawa zasu iya ƙidaya akan kari mai ban sha’awa da yawa, waɗanda aka tara akan adibas 4 na farko. Domin yin wasa da su, kuna buƙatar wager X40, wato, jimlar adadin yana buƙatar gungurawa sau 40 a kowane ramummuka. Kyautar da kanta tana ba ku damar karɓar kari na 100%, idan kun cika asusun ku da 1 BTC, zaku karɓi BTC 2 a sakamakon haka.
Hakanan akwai kari na musamman, wanda ke farawa daga 150mBTC. Ya haɗa da ƙarin kari har zuwa 125%, 100 spins kyauta da damar zama memba na kulab ɗin VIP, da kuma yin fare mara iyaka.
Barka da kyauta don sababbin sababbin abubuwan ajiya guda huɗu na farko
Cika lamba | Adadin kari | Bayani |
daya | 100% har zuwa $100/ 1BTC + 100 spins | Za a iya kashe spins kyauta akan Bomanji, Fruit Zen, Wolf Gold. Ana ƙididdige spins 20 na farko awanni 23 bayan ajiya, sauran a cikin kwanaki 9. |
2 | 50% har zuwa $100 ko BTC | Nan take aka ƙididdige shi zuwa babban asusu ta hanyar kuɗin bonus. |
3 | 50% har zuwa $200 | Yana kunnawa kawai bayan an kunna kari biyu da suka gabata. |
4 | 100% har zuwa $100 ko 1 BTC | Hakanan an kunna bayan amfani da kari na baya. |
Bonus shirin
Baya ga kyaututtuka maraba da kyaututtuka, gidan caca na BitStarz yana ba da adadin wasu tayi masu ban sha’awa. Kuna iya saba da su akan albarkatun hukuma, saboda wannan kawai kuna buƙatar zuwa sashin da ya dace. Misali, ana gabatar da kari mai zuwa:
- Ci gaba – a cikin gidan caca na kan layi, ‘yan caca za su sami ba kawai maraba da tayi ba, har ma da abubuwan ban sha’awa. Don haka, alal misali, gudanar da albarkatun yana buga tikitin biyu zuwa Las Vegas.
- Kyautar sake kunnawa na 50% – don karɓar shi, kuna buƙatar yin ajiya don wani adadin kuɗi da wager tare da mai haɓaka mai dacewa.
- Free spins – samun daga 20 zuwa 200 spins kyauta dangane da adadin ajiya. A wannan yanayin, kuna buƙatar amfani da spins a cikin sa’o’i 24 bayan an ƙididdige su, in ba haka ba za a soke su kawai.
- Kyautar VIP – a ranar Alhamis akwai zane na 50% kari don sake cikawa har zuwa 0.22 BTC. A lokaci guda, matsakaicin yuwuwar ajiya shine 0.44 BTC, matsakaicin fare shine 1 mBTC a kowane juzu’i, kuma mai haɓaka shine x40.
- Bitstarz Barka da Freeroll – Duk sabbin ‘yan wasan gidan caca za su iya shiga cikin gasa ta musamman. Farkon wanda zai gudana ne a ranar Juma’a da karfe 10:00, kuma za a kafa kwamitin gudanarwa a ranar Juma’a mai zuwa. Jimlar kuɗin kyauta shine Yuro 1,000.
- Slot Wars – cibiyar caca tana ƙoƙarin riƙe mafi kyawun gasa a kai a kai, babban bambancinsu shine babban wurin kyauta. Ana gudanar da jadawalin gasar ne duk mako, inda za a fara ranar Lahadi. Wanda ya yi nasara yana samun kyautar Yuro 1,500.
- Tebura Wars – ga waɗanda ke son wasannin tebur ko gidajen caca na yau da kullun, akwai gasa ta musamman akan albarkatun Bitstar na hukuma tare da tafkin kyauta na Yuro 10,000.
- Lambobin tallatawa – akan wasu albarkatun jigo za ku iya samun keɓaɓɓen haɗe-haɗe na lambobin waɗanda ke ba ku damar samun ƙarin spins.
Bugu da kari, gidan caca na kan layi ya haɓaka shirin aminci na musamman don abokan cinikin sa na yau da kullun. Don haka, alal misali, masu amfani za su sami lambar yabo ta “Comp Points”, waɗanda suke buƙatar shiga cikin wasu tambayoyin. Sau ɗaya kowane watanni biyu, rukunin yanar gizon yana ƙaddamar da irin wannan haɓakawa, wanda ya ƙunshi matakan 40.
Jimlar kyautar kyautar ta kai € 50,000, kuma ga ɗan wasa na farko da ya wuce duk matakan, an ba da ƙarin € 10,000. To, ga ‘yan wasan da ke da matsayi na VIP, akwai damar da za su sami tsabar kudi, wanda ke ba ku damar samun kuɗi.
Rijista da tabbatarwa
Zai ɗauki ɗan lokaci kaɗan don yin rajista a gidan caca na BitStarz. Bayan haka, don ƙirƙirar asusu, kawai kuna buƙatar danna maɓallin da ya dace kuma saka bayanai masu zuwa:
- imel na yanzu;
- fito da kalmar sirri mai karfi;
- zaɓi kudin wasa kuma shigar da sunan ku;
- yarda da dokokin kulob na caca;
- tabbatar da ƙirƙirar asusun, don haka kuna buƙatar bi hanyar haɗin yanar gizo daga imel.
Yana da kyau a yi nazarin ƙa’idodi don kare bayanan mai amfani kuma, ba shakka, bi wannan yarjejeniya. Hakanan, idan ya cancanta, yarda da wasiƙar don samun sabbin labarai koyaushe.
Amma, don cire kuɗi daga dandamali, kuna buƙatar tabbatar da asusun ku. Yawancin lokaci, gudanarwa na buƙatar fasfo, shafin rajista, bayanin banki, lissafin kayan aiki ko hoton allo daga asusun sirri na kayan biyan kuɗi.
Sigar wayar hannu da BitStarz gidan caca app
Kusan kowace na’ura mai rahusa, duka don kuɗi na gaske da kuma kyauta, ana samun su akan kwamfutar hannu na zamani ko wayoyi. Don haka, sigar wayar hannu ta gidan caca tana goyan bayan Android, iOS, Windows Mobile da sauran shahararrun tsarin aiki.
Dangane da ayyuka, wayar hannu da cikakkun sigogin rukunin yanar gizon suna da fasali iri ɗaya kuma suna ba da izini:
- yi ajiya da kuma janye winnings;
- wasa don kuɗi na gaske kuma kyauta a cikin yanayin “demo”;
- shiga cikin abubuwan talla daban-daban;
- sadarwa tare da ƙwararrun tallafin fasaha, da dai sauransu.
An tsara tsarin da kanta tare da allon wayoyin hannu da allunan a hankali, don haka ana aiwatar da canji tsakanin sigogin ba tare da wahala ba. Bugu da ƙari, software na wayar hannu yana da ingantaccen haɓakawa da sauri na kowane shafuka.
Injinan gidan caca
A halin yanzu, fiye da 3,000 na’urorin ramummuka daban-daban an gabatar da su akan gidan caca na BitStarz, wanda ya bambanta ba kawai a cikin zane-zane ba, har ma a cikin sigogi. Domin yin kewayawa cikin rukunin yanar gizon mafi dacewa, an raba duk wasanni dangane da nau’in:
- Wasannin jackpot masu ci gaba sune tsarin nishaɗin da aka fi nema-bayan wanda ‘yan wasa ke da damar samun babbar fa’ida. Amma, saboda wannan kuna buƙatar, ba shakka, don kama sa’a ta wutsiya.
- Wasannin tebur – a cikin sashin zaku iya samun duka wasannin gargajiya kamar su roulette, poker, blackjack, da ƙarin nau’ikan wuraren caca na zamani.
- Live gidan caca ne mafi ban sha’awa sashe, wanda yana da kusan guda dokoki kamar na yau da kullum wasanni. Sai dai a nan za a yi muku hidima ta ainihin croupier. Dillalan da kansu suna sadarwa a cikin shahararrun yaruka da yawa, wanda hakan ke sa wasan ya zama mai sauƙi.
- Wasannin BTC – irin waɗannan injunan caca za su karɓi fare akan bitcoins, wanda tabbas zai yi sha’awar waɗanda suka fi son amfani da cryptocurrencies daban-daban.
Kamar yadda kuke gani, dandalin BitStarz yana ba da nishaɗin caca da yawa ga abokan cinikin sa. Wannan yana ba kowane ɗan wasa damar samun abin da yake nema kuma kawai ya sami lokaci mai kyau.
Masu haɓaka software
Ana wakilta babban adadin masu haɓaka software na caca akan gidan yanar gizon hukuma na gidan caca. Bugu da kari, BitStarz Casino yana ƙoƙarin yin haɗin gwiwa na musamman tare da manyan masu samarwa, godiya ga waɗanda masu amfani ke karɓar ingantattun injunan ramummuka masu inganci. A cikin wani sashe na musamman, ana buga sabbin abubuwan ramummuka na caca, inda zaku iya samun ƙarin cikakkun bayanai game da mai haɓakawa. Daga cikin mafi mashahuri, masu zuwa sun bambanta: Amatic, EGT, BetSoft Gaming, Juyin Halitta, Netent, Microgaming da sauran su.
Live gidan caca
Sashen gidan caca na kai tsaye ana sarrafa su ta hanyar fitattun masu samar da software kamar: Sahihai, Wasan Vivo da Wasan Juyin Halitta. A nan, ‘yan wasa za su iya yin wasa tare da ainihin croupiers na musamman don kuɗi na gaske. Ana watsa zaman wasan a cikin ɗakin karatu na musamman, wanda ke ƙara haƙiƙanin gaske da yanayi na jin daɗi.
Duk ‘yan wasan za su ga croupier ta hanyar kyamarar gidan yanar gizon kuma za su iya sadarwa tare da shi idan ya cancanta. Bugu da ƙari, godiya ga wasanni masu rai ne masu caca za su iya jin ainihin yanayin gidajen caca na ƙasa. A cikin shafin yanar gizon gidan caca kai tsaye, ana gabatar da irin waɗannan wasannin: blackjack, roulette, baccarat, hold’em, da sauran abubuwan nishaɗi da yawa.
Abũbuwan amfãni da rashin amfani na gidan caca
A cikin gidan caca na cryptocurrency BitStarz, masu amfani za su sami babban adadin fa’idodi, wanda tabbas yayi magana game da ingancin sa. Don haka, alal misali, daga cikin mafi yawan su akwai kamar haka:
- goyon baya ga 6 daban-daban cryptocurrencies;
- adibas da janyewar suna da sauri isa;
- gidan caca yana da lasisin da ya dace;
- duk tallace-tallace na asali ne;
- kari na talla sun sami manyan kudade na kyautuka;
- jackpots suna da alamomi 7;
- ‘yan caca na iya yin wasa kyauta a cikin yanayi na musamman;
- ƙungiyar tallafi tana ɗaukar ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ne kawai;
- software na wayar hannu yana da sauƙin amfani.
Amma, duk da irin wannan babban jerin fa’idodi, kamar kowace irin wannan cibiya, BitStarz yana da nasa drawbacks. Don haka, alal misali, samun wasu kari ba zai yi aiki a duk ƙasashe ba. To, kuma, cin nasara ba tare da sake cika asusun ba za a iyakance shi zuwa ƙaramin adadin.
Hanyar banki, ajiya da kuma cirewa
Domin samar wa abokan cinikinsa mafi kyawun sabis, BitStarz Casino yana amfani da amintattun tsarin biyan kuɗi kawai. Daga ciki akwai:
- katunan banki: Visa, MasterCard;
- walat ɗin lantarki; Webmoney, QIWI, Yumoney;
- canja wurin banki;
- cryptocurrencies: Bitcoin, Litecoin, Ethereum, da dai sauransu.
A lokaci guda kuma, akwai takamaiman ƙarancin ajiya ga duk hanyoyin da aka gabatar, waɗanda za’a iya samun su kai tsaye akan gidan yanar gizon hukuma. Yayin da aka gabatar da saurin biyan kuɗi sosai. Don haka, alal misali, ana karɓar kuɗi akan tsarin biyan kuɗi na lantarki a cikin sa’o’i kaɗan. Janyewa zuwa katunan banki daban-daban zai ɗauki ɗan lokaci kaɗan, amma kuma ana sarrafa su cikin ɗan gajeren lokaci.
Sabis na tallafi
A BitStarz Casino zaku sami ingantacciyar ingantacciyar inganci da tallafin fasaha, wanda ke aiki a kowane lokaci. Domin tuntuɓar tallafi, ana gabatar da taɗi ta kan layi azaman hanya mafi sauri, da imel da hanyoyin sadarwar zamantakewa kamar Twitter da Facebook. Bugu da kari, yan caca na iya, idan ya cancanta, kiran layin waya a takamaiman lambar waya.
Gudanarwar gidan caca da kanta tana ba da damar ƙwararrun ƙwararrun kawai waɗanda ke da isassun ƙwarewa don yin aiki, waɗanda ‘yan wasa za su iya tabbatar da kansu. Bugu da ƙari, ma’aikatan sun ƙware sosai a kowane fanni na gidan caca. Kuma, idan komai yana da gaske haka, to sabis ɗin a wannan rukunin yanar gizon yana kan matakin da ya dace.
Harsuna
Domin sanya wasan ya ji daɗi sosai, an fassara rukunin yanar gizon zuwa manyan yaruka da yawa. Don haka, alal misali, zaku iya amfani da Ingilishi, Rashanci, Yaren mutanen Sweden, Sinanci da sauran sigogin, wanda yakamata ya isa ga wasan na yau da kullun.
Kuɗi
Gidan caca na Cryptocurrency BitStarz yana goyan bayan babban adadin kuɗin wasan, daga cikinsu zaku iya gani: Australiya da dalar Kanada, yuan China, Yuro, krone Norwegian, zloty na Poland, daloli na Rasha, krona na Sweden, dalar Amurka, bitcoin, litecoin, dodgecoin, ethereum.
Lasisi
BitStarz Casino ana sarrafa shi ta Direx NV kuma Mai Kula da Wasannin Curacao yana da lasisi a ƙarƙashin lamba 8048/JAZ2014-012. Kasancewar ingantaccen lasisi da farko yana cewa rukunin yanar gizon yana aiki bisa doka kuma ana iya amincewa da shi. Don haka, alal misali, a shafin hukuma na kulob din, zaku iya samun na’urorin da aka tabbatar kawai waɗanda hukumomin da abin ya shafa suka gwada.
Mahimman sigogi na gidan caca na BitStarz
Albarkatun hukuma | https://www.bitstarz.com/ |
Lasisi | Curacao, Lamba 8048/JAZ2014-012. |
Shekarar kafuwar | 2014 |
Mai shi | Direx NV |
Deposit/cirewa | EcoPayz, Maestro, MasterCard, Neteller, Katin Paysafe, Visa, , QIWI, UnionPay, Canja wurin Bankin Kan layi, Skrill, Bitcoin, Yandex Money, Litecoin, Dogecoin, Cubits, Comepay, Evroset, Ethereum |
Mafi ƙarancin ajiya | Daga €10 |
Sigar wayar hannu | Yana goyan bayan Android da iOS Tsarukan aiki, irin wannan damar. |
Taimako | Imel, taɗi, sashen FAQ |
Nau’in wasan | Wasannin Wts, jackpot na ci gaba, wasannin tebur, wasanni masu rai. |
Kuɗi | Dalar Australiya, dalar Kanada, yuan na China, Yuro, krone Norwegian, zloty na Poland, ruble na Rasha, krona na Sweden, dalar Amurka, bitcoin, litecoin, dodgecoin, ethereum. |
Harsuna | Turanci, Rashanci, Yaren mutanen Sweden, Sinanci, da dai sauransu. |
Barka da kyauta | Don sabbin ‘yan wasa ajiya bonus + spins kyauta. |
Amfani | Goyon baya ga mashahurin cryptocurrencies, manyan jackpots, gasa akai-akai, saurin biyan kuɗi, da sauransu. |
Rajista | Cika takardar tambarin tare da bayanan sirri da tabbatar da imel. |
Tabbatarwa | Samar da wasu takaddun don tabbatar da ainihi. |
Masu samar da software | Amatic, SoftSwiss, Ezugi, EGT, Pocketdice, Wasan Asiya, Wasannin Booming, Belatra, Wasan BetSoft, Endorphina, Juyin Halitta, GameArt, Habanero, iSoftBet, Netent, Microgaming, Play’n Go, Wasa Pragmatic, Thunderkick, NextGen Gaming, Yggdrasil. |