Wasan Aviator
Suna | Wasannin Aviator (Spribe) |
Shekarar ci gaba | 2020 |
Inda za a yi wasa | An gabatar da wasan a cikin shahararrun gidajen caca da yawa |
Min da Max fare | $0.1 da $100 |
Coefficient | x1-x200 |
LAMBAR KIRAN KASUWA | AVIATORWORD |
Ƙarin zaɓuɓɓuka | Biyu rates |
RTP | 97% |
Play Aviator Pin-Up
Play Aviator 1win
Play Crash game 1xbet
Play jetx Parimatch
Idan kun fi son ciyar da lokaci a cikin kamfanin nishaɗin caca, kuma ramummuka na yau da kullun suna da ban sha’awa, kula da sabon abu – wasan Aviator. Wannan abin wasa ne na musamman wanda ke ba ku damar samun babbar nasara daga daƙiƙan farko na wasan. Ta hanyar yin mafi ƙarancin fare na $0.1, zaku iya samun adadin da ya ninka sau goma ko ɗaruruwan sama da na farko. Yin wasa Aviator abu ne mai sauqi – babu ilimi na musamman, lissafin lissafi da ƙwarewar caca mai ƙarfi da ake buƙata – ko da mafari na iya ɗaukar aikin! Aviator sabon samfur ne na musamman wanda ke aiki akan ƙa’idar daidaitattun ramummuka – duk sakamakon ana nuna su ta amfani da tsarin tsara lambar bazuwar. Koyaya, wannan baya hana ‘yan wasa samun nasarar amfani da dabaru daban-daban waɗanda ke ba da tabbacin samun nasarar wasan.
Aviator don kuɗi na gaske
Aviator ba shi da wani hadadden makirci, kuma yana ba da damar sarrafa jirgin sama, a cikin ɗakin da akwai matukin jirgi. Yana aiwatar da umarnin da ɗan caca ya bayar – yana farawa hawa kuma yana tsayawa a lokacin da aka danna maɓallin da ya dace. Babban abu shine hana jirgin tashi daga filin wasa. Wannan ka’ida ta wasan yana ba da wani yanki mai ƙarfi na adrenaline a kowane farkon jirgin sama, kuma yana ba da damar masu sha’awar jin daɗi su zama masu mallakar kuɗi masu yawa. Mafi girman jirgin sama, yawan kuɗin zai kasance a cikin asusun abokin ciniki na gidan caca. Kuna iya kunna Aviator kyauta kuma akan farashi. A cikin yanayin farko, kamfanoni suna ba da damar kunna wasan a yanayin demo. Ba kwa buƙatar yin rajista, yin ajiya, gano asusu. A cikin na biyu – kana buƙatar ƙirƙirar asusun sirri.
Ma’anar wasan Aviator
Ma’anar wasan shine ƙaddamar da jirgin saman Aviator kuma dakatar da shi cikin lokaci. Lokacin da aka danna maɓallin cashout, ɗan caca ya yanke shawara da kansa – zai iya dakatar da jirgin a cikin kashi na farko na daƙiƙa ko jira har sai jirgin ya sami babban tsayi. Babban abu shine dakatar da jirgin kafin jirgin ya tashi daga filin wasa. Ana ba da tabbacin nasara idan mai kunnawa yayi aiki da kai mai sanyi kuma baya barin farin cikin ya mamaye. Yin aiki a hankali da sannu a hankali, tabbas za ku sami sakamako mai kyau. Abubuwan da za a tuna:
- mai yawa yana farawa a 1x kuma yana ƙaruwa bisa ga hawan. Yayin da Aviator ke tashi, ƙididdiga yana ƙaruwa;
- nasarar za ta kasance daidai da adadin fare da aka ninka ta hanyar ƙididdiga da aka nuna akan allon a lokacin da aka dakatar da jirgin;
- idan jirgin ya tashi daga filin wasa, fare ya ƙone;
- za ku iya yin fare guda biyu a lokaci guda – wannan dabarar tana ba ku damar adana kuɗi akan ma’aunin ku, misali, idan fare ɗaya ya yi nasara kuma na biyu ya yi hasara;
- kafin farkon kowane sabon zagaye, janareta na lambar bazuwar yana haifar da sabon haɗin gwiwa, kuma babu ma’aikatan gidan caca ko ‘yan wasa da zasu iya tsoma baki tare da aikinsa;
- Kuna iya bincika haɗin da aka samar a cikin menu na injin ramin.
Abin da kuke buƙatar sani lokacin kunna Aviator a karon farko
Aviator samfuri ne na babban mai haɓaka Spribe, wanda ya riga ya sami suna a matsayin mai ƙera hanyoyin magance caca marasa daidaituwa don cibiyoyin caca. Bambancin jirgin yana cikin fasahar da ake amfani da su. Ɗaya daga cikinsu shine Spribe Provably Fair. Wannan algorithm ne na musamman wanda ke ba mai kunnawa tabbacin nasara. Don fara karɓar kyaututtukan kuɗi daga fare na farko, muna ba da shawarar ku yi la’akari da waɗannan fasalulluka:
- Lokacin ƙaddamar da jirgin saman Aviator, ƙididdiga yana x1, amma yana ƙaruwa da sauri. Lambobi suna girma muddin allon yana cikin iska.
- Zagaye ya bambanta da juna a cikin ƙimar haɓakawa a cikin ƙididdiga.
- Zagaye ya bambanta da juna a cikin lokaci – jirgin zai iya tashi, misali, 30 seconds, ko yin hadari a cikin ‘yan dakiku na farko.
- Komawa a cikin Aviator ya wuce 97%, wanda ke nufin cewa bayan yunƙurin da ba a yi nasara ba, tabbas sa’a za ta yi murmushi, kuma mai kunnawa zai iya sake kama fare da aka yi asarar kuma ya sami riba.
- Akwai ƙididdiga masu rai don dubawa, waɗanda ke nuna waɗanda mahalarta suka yi fare da nawa suka ci.
- Idan kuna shakkar iyawar ku, yana da kyau a fara da sigar demo kyauta.
- Ana iya tafiyar da Aviator akan wayoyi da allunan karkashin tsarin Android da iOS.
Yadda ake kunna Aviator Spribe
Na’urar tana da sauƙi mai sauƙi kuma mai ban sha’awa na gani, wanda aka yi la’akari da kowane daki-daki zuwa mafi ƙanƙanta. Ana samun maɓalli na asali akan filin wasa don zaɓar fare, fara jirgin sama da dakatar da shi. Idan ya cancanta, mai kunnawa zai iya yin fare na biyu, wanda yayi alƙawarin saurin cika ma’auni. Har ila yau, ƙirar tana ba da maɓalli don fara wasan a yanayin atomatik. Duk abin da za ku yi shi ne zaɓar fare kuma kuna iya yin wasu abubuwa. Wannan yanayin yana da dacewa musamman ga mutane masu aiki waɗanda ba su da damar yin sa’o’i da yawa a gaban mai saka idanu.
Mabuɗin fasali na Wasannin Aviator
An sanye na’urar tare da ƙaramin zaɓi na zaɓuɓɓuka:
- wasan kyauta, fare don kuɗi na gaske;
- fare ɗaya ko biyu;
- wasan atomatik;
- kididdigar rayuwa wanda ke ba ku damar sarrafa naku kuma ku sami wahayi ta sakamakon sauran ‘yan wasa.
Na’urar tana aiwatar da tsarin Provably Fair, wanda ke tabbatar da kariyar kuɗi daga masu kutse.
A waɗanne gidajen caca ne akwai wasan Aviator?
Ana wakilta Aviator a cikin shahararrun gidajen caca da yawa. Kuna iya gwada yadda yake aiki kyauta. Ana ba da shawarar sigar demo ga waɗanda suka ƙaddamar da jiragen sama a karon farko kuma suna so su fahimci ka’idar wasan, da kuma waɗanda suka zo cibiyar don samun yanayi mai kyau, amma ba a shirye su kashe nasu ba. kudi a kai. Don kunna Aviator don kuɗi na gaske, yakamata ku zaɓi gidan caca, sannan:
- Yi rijista kuma a tabbatar.
- Bayar da asusun ku – mafi ƙarancin fare shine $1.
- Nemo ramin a cikin directory kuma gudanar da shi.
Hanyar rajista da ajiya ba ta wuce mintuna 5 ba! Ana cikin haka, ɗan caca dole ne kawai ya sanya caca akan lokaci, kallon jirgin kuma ya dakatar da shi cikin lokaci. Wasannin Aviator wani abin wasan caca ne na musamman tare da kyakkyawan ƙira, ƙa’idodi masu sauƙin fahimta, da babban matakin dawowa. Ta zama abin so ga daruruwan ‘yan wasa kuma ta ci gaba da samun magoya baya. Ana samun samfurin akan shafuka masu lasisi da yawa! Wasanni kamar Aviator: Lucky Jet, H2 Jet x, Wasan Crash The Aviator yana ba da labari game da wahalar kwanakin aiki na matukin jirgi, yayin da yake da zane mai sauƙi mai sauƙi, yana ba wa masu farawa damar samun nasara. Wannan shine ainihin dalilan da suka sanya samfuran shahara. Af, ana samun analogues na Aviator a cikin gidan caca:
- Lucky Jet;
- Jetx;
- wasan karo.
Waɗannan samfuran suna aiki akan ka’ida iri ɗaya, amma suna da haruffa daban-daban da makirci. Gabaɗaya, tare da taimakonsu, ba za ku iya ƙara samun nasarar cika walat ɗin ku ba.
Lucky Jet
Lucky Jet wasa ne na kuɗi wanda ke hango haɓakar ƙimar fare mai amfani, wanda ke haifar da ruɗi na sarrafa abin da ke faruwa. A zahiri, wannan na’ura ce ta gidan caca ta kan layi a cikin wani sabon salo wanda ke jan hankalin ‘yan caca tare da wani sabon salo. Amma ko da a cikin wannan, wasan Lucky Jet Crash bai kawo wani sabon abu ga masana’antar ba, kasancewar ainihin kwafin irin waɗannan ayyukan caca masu ban sha’awa kamar wasan tsabar kuɗi na Aviator wanda muka fallasa da sauran nishaɗin haɗari. Bambancin kawai shine maimakon jirgin sama, muna ganin Lucky Joe akan allon tare da fakitin sa’a a bayansa.
Yin wasa don kuɗi tare da janyewar Lucky Jet ya zama wani bugu na harabar nishaɗi na wannan gidan caca ta kan layi, saboda daidai maimaita injinan wasan caca na Aviator, wanda tuni yana da babban tushen fan. Muna ba da shawara don nazarin yadda sabon wasan karo na kudi Lucky Jet ke aiki, ko yana yiwuwa a sami kuɗi a ciki da kuma sake dubawa na waɗanda suka rigaya sun yi ƙoƙarin samun wadata a cikin kuɗin Lucky Joe.
Jetx
JetX sabon wasa ne mai salo na arcade wanda SmartSoft Gaming ya kirkira. Duk wanda ke da masaniyar wasannin retro, gami da Atari, ya yaba da wannan wasan kan layi a cikin jigon 80s.
A zahiri, JetX wasa ne na ramuka tare da RNG wanda ke ƙayyade sakamakon kowane zagaye. Amma a zahiri, sam ba ya kama da ramin talakawa.
A cikin wannan sabon wasan ramin, ‘yan wasa za su iya yin fare a cikin gida akan jirgin sama na pixel wanda ke shawagi a kan allo zuwa tsayin daka na karuwa, kuma yana iya faɗuwa a ƙarshe.
Dangane da sunan, Jetx yana cikin jigon jirgin sama, inda ‘yan wasa za su iya yin fare akan sakamakon jirgin na layin kan nunin wasan. Kodayake wasan ya yi kama da sauƙi a kallon farko, yana da ikon samar da babban kudin shiga, yana ba ku damar yin fare daga 0.10 zuwa 600 ƙididdiga. Don haka, yawan saka hannun jari, ƙarin dawowa.
Wasan karo
Fitowa ya sami karbuwa sosai a kwanakin nan. Kowace shekara mutane da yawa suna bin gasa na shahararren wasan Aviator (Crash). Da yawa kansu ba sa kyamar gwada hannunsu akan wannan mai harbin. Amma don samun aƙalla wasu sakamako masu mahimmanci, kuna buƙatar ɗaukar halin ku sosai, kuna ba shi kayan aiki da makaman da suka dace.
Wannan shi ne abin da aka tsara rukunin yanar gizo tare da roulettes da wasanni, inda za ku iya samun lokuta da fata masu sanyi duka biyu kyauta, a kashe kuɗin kuɗi, kuma don ƙaramin adadin ajiya.
Tun da wuraren hadahadar kudi sun zama sananne sosai, adadinsu ya karu sosai a ‘yan kwanakin nan. Ba duka ba ne za su iya ba da kyawawan lokuta da fata. Za mu sake nazarin mafi kyau kuma mafi yawan manyan gidajen caca na haɗari, amma da farko, bari mu gano menene ka’idodin da suka dogara da su.
Ta yaya ake tsara wuraren hadarurruka?
Fassara daga turanci, kalmar “karo” a zahiri tana nufin rushewa, rushewa, faduwa. Ba a zaɓi wannan sunan kwatsam ba.
Ka’idar aiki na wuraren hadarurruka na gidan caca shine kamar haka: mahalarta suna yin fare na kuɗi, suna samun damar katse faren nasu a kowane lokaci.
Babban aikin shine yin haka kafin haɓakar jadawali ya rushe. Ana ninka kuɗinsa ta hanyar ƙididdiga da aka nuna akan ginshiƙi a lokacin da aka katse fare. Idan ɗan takara ba shi da lokacin katse farensa kuma ci gaban ginshiƙi ya tsaya, ya yi asara. Bisa ga wannan makirci, shafuka masu yanayin haɗari suna aiki.
Ana karɓar fare ta hanyar kuɗi da fatun wasa. Ƙimar wannan ko waccan fata an ƙaddara ta tsarin, yana nuna girman yiwuwar nasara. Wasu rukunin yanar gizo masu haɗari suna ba da ƙarin dama don buɗe harka wasan don wani farashi. Abubuwan da ke cikin akwati na iya bambanta. Misali, a cikin kyaututtukan za a iya samun bindigar maharba, wuka, bindiga da sauran makamai.
Yadda ake samun kuɗi a cikin jirgin da ya yi hatsari?
Yawancin rukunin yanar gizo suna karɓar fare daga ruble ɗaya. A cikin akwatin “Autostop” (wani lokaci ana kiransa “Cire Kai tsaye”) kuna buƙatar ƙididdige ƙididdiga, wanda ya kai wanda faren ku za a cire ta atomatik. Tabbas, zaku iya karɓar fare a baya, a ƙaramin ƙima. Amma tare da ƙari, ba zai ƙara yin aiki ba, tunda kai da kanka ka saita iyaka.
A matsayin zaɓi, zaku iya kashe autostop gaba ɗaya don daidaita ma’auni da kanku. Idan tsarin bai tanadar don kashe autostop ba, zaku iya kawai saita mafi girman ƙima. Yawancin lokaci ana saita shi a 2.00 X akan duk roulettes.
Lokacin da sabon zagaye ya fara, kuna buƙatar danna maɓallin “Play”. Jadawalin zai girma a hankali, kuma tare da shi ƙima na yuwuwar cin nasara zai ƙaru.